Nyumba ya kisasa Inauzwa Mwanza

Nyumba ya kisasa Inauzwa Mwanza

Mungu Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2014
Posts
1,474
Reaction score
1,088
Nyumba yenye vyumba 3 kimoja Master Bedroom, Public toilet ndani, Sitting, Dinning, Kitchen, Library, Verondor inauzwa MWANZA eneo la Cocacola/Busenga. Pia nyumba ina umeme na Maji msimu wote wa Mwaka. Kuna Garden nzuri ya kuvutia pia kuna eneo kubwa la ziada kwa kujenga nyumba zaidi au kuweka mabanda au kulima Bustani. Dakika 15 tu unaingia Mjini. Wasiliana na Owner 0762226973. Hakuna dalali, Karibuni Sana.
 
Weka bei na Picha za nyumba ndani na nje
1459225669812.jpg
 
Ni plot no.ngapi nijiridhishe Kama ulikuwa unalipia kodi ya majengo na ardhi kwa kila mwaka?
 
Ni plot no.ngapi nijiridhishe Kama ulikuwa unalipia kodi ya majengo na ardhi kwa kila mwaka?
Ni eneo ambalo lina upimaji shirikishi, lakini hati na mambo mengine unaweza ukaprocess wakati upo kwenye nyumba yako badala ya kunyanyaswa na wenye nyumba.karibu
 
Ni eneo ambalo lina upimaji shirikishi, lakini hati na mambo mengine unaweza ukaprocess wakati upo kwenye nyumba yako badala ya kunyanyaswa na wenye nyumba.karibu

Asante! Bila shaka utakuwa ulishafanyiwa urasimishaji watu wa ardhi na kupewa namba au hilo nalo ulikuwa bado?
 
Ungetaja starting amount kama kupunguziana ndo tupigiane cm na kuona eneo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom