Nyumba ya kisasa inauzwa kigamboni kibada

Nyumba ya kisasa inauzwa kigamboni kibada

mkuya

Member
Joined
Sep 5, 2012
Posts
89
Reaction score
47
NYUMBA NZURI YA KISASA
IPO KIGAMBONI KIBADA.
INA 4 BEDROOMS,
MASTER 2, SEBULE KUBWA NA DINING,
JIKO LA KISASA
UKUBWA WA PLOT SQM 700.
INA TITLE DEED.
BEI TZS MILLION 190 MAONGEZI YAPO
IMG-20191105-WA0112.jpeg
IMG-20191105-WA0111.jpeg
IMG-20191105-WA0105.jpeg
IMG-20191105-WA0104.jpeg
IMG-20191105-WA0115.jpeg
IMG-20191105-WA0102.jpeg
 
Hii nyumba kuna dalali mwenzako aliileta hapa akawa anaitangaza kwa 200mil watu wakamsemaaa.
Baadae wakaleta tangazo la nyumba hiyo hiyo kutoka kwa dalali mwingine imeandikwa 180mil na maongezi yapo.
Wiki 2 baadae wewe naye unaleta tangazo la nyumba ile ile kwa 190mil.

Huwezi pata mteja maana hata picha umepiga vibaya.

Kingine ni kuwa watu siku hizi wamejanjaruka hawanunui nyumba, wengi wanajenga.

Hicho kiwanja ananunua kwa 30mil anatumia 100 kujenga na finishing, zinazobaki anaweka furniture
 
Hii nyumba mara ya kwanza niliona inauzwa 230m tangazo la mwisho ilikua 180m. Wekeni angalau bei halisia kidogo watu wanunue
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom