House4Sale NYUMBA ya kisasa INAUZWA bei poa.

tang'ana

tang'ana

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2015
Messages
7,772
Points
2,000
tang'ana

tang'ana

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2015
7,772 2,000
mkuu,kuna 12m iko mfuko wa shati hapa.
 
Mibas

Mibas

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
3,001
Points
2,000
Mibas

Mibas

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
3,001 2,000
Kama nyumba ina hati ya wizarani yenye majina ya muuzaji tutafutane.
 
Titicomb

Titicomb

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2012
Messages
6,088
Points
2,000
Titicomb

Titicomb

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2012
6,088 2,000
Sababu ni vyumba viwili na sio vitatu
Wengi wanaona cheap sababu hawajui nyumba ni ndogo sana.
Pia ni ya mabachela, ukitoka chumbani unatokea nje ya nyumba tayari.
Hapo ni chini ya 400sqm.
 
bwegebwege

bwegebwege

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2010
Messages
1,047
Points
1,225
bwegebwege

bwegebwege

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2010
1,047 1,225
Mswali ya msingi:-
Karibu kama ni muhitaji.
Majibu yote utayapata hapo.
Owner yupo karibu na hapo
Boss, asante kwa taarif ahii muh
NYUMBA inapatikana KITUNDA, Kivule
Km 8 kutoka nyerere road (old pugu road)
Nyumba Ina vyumba viwili (all are self-contained)
Aluminium windows, full gypsums & tiles
Perving blocks
air-condition installed
Full fenced
Maji+ umeme (24/7)
Price/offer: 27m
Mawasiliano: 0785 857564



View attachment 1199799View attachment 1199800View attachment 1199801View attachment 1199802View attachment 1199803View attachment 1199804View attachment 1199805View attachment 1199806View attachment 1199807View attachment 1199808
Kiongozi, asante kwa taarifa hii muhimu! Mimi nina mswali kadhaa ya msingi:-
  1. Hiyo nyumba ni yako au wewe ni dalali?
  2. Infikika kwa gari?I mean gari inafika hadi kwenye nyumba au unapaki CCM?
 
bwegebwege

bwegebwege

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2010
Messages
1,047
Points
1,225
bwegebwege

bwegebwege

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2010
1,047 1,225
Naomba utuwekee hapa Location/Map ili kurahisishs pia kuitazama mtandaoni....
 
NAREI

NAREI

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2017
Messages
1,653
Points
2,000
NAREI

NAREI

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2017
1,653 2,000
Mswali ya msingi:-

Boss, asante kwa taarif ahii muh

Kiongozi, asante kwa taarifa hii muhimu! Mimi nina mswali kadhaa ya msingi:-
  1. Hiyo nyumba ni yako au wewe ni dalali?
  2. Infikika kwa gari?I mean gari inafika hadi kwenye nyumba au unapaki CCM?
Refer: parking space (vehicle) 2-3 Cars (small/medium size)
img_20190906_123405-jpeg.1200403
 
NAREI

NAREI

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2017
Messages
1,653
Points
2,000
NAREI

NAREI

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2017
1,653 2,000
Naomba utuwekee hapa Location/Map ili kurahisishs pia kuitazama mtandaoni....
Mtandaoni how mkuu!
Mimi ndio nimeipost sijajua kama unaweza kuitazama kwa njia nyingine e.g Google map
 
DeepPond

DeepPond

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2017
Messages
7,942
Points
2,000
DeepPond

DeepPond

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2017
7,942 2,000
Hii nyumba ni ya aina gan kama haina seating room,dinning room,public toilet halafu eti ina air condition hio gharama ya ac si angeweka hata choo cha public?
Nunua kisha uza AC ujenge hiyo public toilet
 
bwegebwege

bwegebwege

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2010
Messages
1,047
Points
1,225
bwegebwege

bwegebwege

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2010
1,047 1,225
Mtandaoni how mkuu!
Mimi ndio nimeipost sijajua kama unaweza kuitazama kwa njia nyingine e.g Google map
Yes send google map....Location
 
Soso J

Soso J

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
1,947
Points
2,000
Soso J

Soso J

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
1,947 2,000
NYUMBA inapatikana KITUNDA, Kivule
Km 8 kutoka nyerere road (old pugu road)
Nyumba Ina vyumba viwili (all are self-contained)
Aluminium windows, full gypsums & tiles
Perving blocks
air-condition installed
Full fenced
Maji+ umeme (24/7)
Price/offer: 27m
Mawasiliano: 0785 857564



View attachment 1199799View attachment 1199800View attachment 1199801View attachment 1199802View attachment 1199803View attachment 1199804View attachment 1199805View attachment 1199806View attachment 1199807View attachment 1199808
Mkuu uwe unatuwekea na Viwanja kama vipo huko Kitunda!Au kama una page ya instagram ili tuweze itembelea iweke Hapa mkuu!Nimevutiwa na Kitunda,nina imani pananifaa pia
 

Forum statistics

Threads 1,334,606
Members 512,056
Posts 32,481,283
Top