Nyumba na kiwanja chake vinauzwa Nzega Tabora mitaa ya Uzunguni

Nyumba na kiwanja chake vinauzwa Nzega Tabora mitaa ya Uzunguni

pide89

Member
Joined
Aug 10, 2014
Posts
41
Reaction score
3
nyumba na kiwanja hicho haviko mbali na barabara kuu ya kwenda itobo! eneo lipo sehemu nzuri na ya kuridhisha kabisa
bei ni 22 milion
kwa mawasiliano zaidi nicheki whatsapp 0764014285

sihitaji dalali tafadhali
 
nyumba na kiwanja hicho haviko mbali na barabara kuu ya kwenda itobo! eneo lipo sehemu nzuri na ya kuridhisha kabisa
bei ni 22 milion
kwa mawasiliano zaidi nicheki whatsapp 0764014285

sihitaji dalali tafadhali



Mkuu ulishapata mteja?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom