Nyumba mpya inauzwa Tabata Kisukulu


Kitomai

Kitomai

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2009
Messages
1,048
Likes
89
Points
145
Kitomai

Kitomai

JF-Expert Member
Joined May 21, 2009
1,048 89 145
Ina vyumba vitatu vya kulala, sebure, sehemu ya kulia chakula na jiko. Ina master bedroom 1, chumba kingine ni self contained, kinachobakia hakina choo na bafu. Pia kuna choo na bafu kwa ajili ya huyo mwenye chumba kichona choo na bafu. Nyumba imejengwa katika kiwanja chenye ukubwa wa mita za mraba 1200. Kina hati miliki. Maeneo yote karibu na hiyo nyumba yamepimwa na barabara zake zimepangiliwa. Bei 230mil. Mawasiliano 0755312233. email:info@kitomai.com
 

Attachments:

Mlandege

Mlandege

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2012
Messages
1,097
Likes
309
Points
180
Mlandege

Mlandege

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2012
1,097 309 180
Huh! Hii nyumba si ni mpya hii kwanini inauzwa?

Ipo karibu na mandela bar sio
 
stineriga

stineriga

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
2,030
Likes
47
Points
145
stineriga

stineriga

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
2,030 47 145
wewe Kitomai nakuonaga tu kama chizi na nyumba zako za 150,000usd
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,275,212
Members 490,932
Posts 30,535,930