Nyumba kijitonyama - 130,000


A

Ayster

Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
43
Points
95
A

Ayster

Member
Joined Nov 19, 2012
43 95
Habari,

Natafuta housemate

Nimepata nyumba kijitonyama, mtaa wa kakobe (mtaa 1 kabla ya barabara ya Africa sana - K'nyama) mita 100 kutoka barabara ya science- mtogole...natafuta housemate

SEHEMU YA HOUSEMATE:

upande wake unaojitegemea, chumba 1 na sebule (vimeunganishwa) anaingia kwenye geti lake peke yake.

Choo kipo kwa nje (ndani ya fense)

Kodi: 130,000 inalipwa kwa mwaka

Maji yapo....nyumba inapangishwa kuanzia tarehe 20/12/2012

Ni Pm au email mbaruku_rehema@yahoo.com
 
M

marty

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
782
Points
170
M

marty

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
782 170
130 kodi ya nyumba nzima au ni kodi anayotakiwa kulupa housemate?
 
jashmoe32

jashmoe32

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
1,065
Points
1,250
jashmoe32

jashmoe32

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
1,065 1,250
samahani rehema ila hyo kodi ya laki na 30 ni kwa mwaka au kwa mwezi mana naona maelezo ni tofauti na hali ya nyumba?kwa mwez au mwaka?
 

Forum statistics

Threads 1,284,333
Members 494,038
Posts 30,821,367
Top