Pritty wa joseph
JF-Expert Member
- Jul 17, 2014
- 2,379
- 2,052
Hbr wana JF
nyumba ya makazi inauzwa Pungu kajiungeni (kona) ina vyumba vitatu vya kulala(ikiwemo master room) kila chumba kina choo chake
ina dining room,sitting room na jiko
nje imakisima cha kuchimbwa na mashine,ina eneo kubwa kwa nnje
bei ni mln30
nyumba ya makazi inauzwa Pungu kajiungeni (kona) ina vyumba vitatu vya kulala(ikiwemo master room) kila chumba kina choo chake
ina dining room,sitting room na jiko
nje imakisima cha kuchimbwa na mashine,ina eneo kubwa kwa nnje
bei ni mln30