Daud omar
JF-Expert Member
- Apr 4, 2011
- 2,460
- 987
Ni nyumba ambayo bado haijaesha kujengwa, imefkia katika hatua ya Linta
Inauzwa
Bei: 22 milioni (Maongezi)
Mahali: Chamazi kwa Mkongo
Ukubwa wa kiwanja ni Mita 206
Kiwanja kilichotumika kwa ujenzi ni mita 151
Ukubwa wa Parking: ni gari ndogo 2
Kwa mawasiliano na maelezo zaidi ni PM
Inauzwa
Bei: 22 milioni (Maongezi)
Mahali: Chamazi kwa Mkongo
Ukubwa wa kiwanja ni Mita 206
Kiwanja kilichotumika kwa ujenzi ni mita 151
Ukubwa wa Parking: ni gari ndogo 2
Kwa mawasiliano na maelezo zaidi ni PM