Nyumba inauzwa

Nyumba inauzwa

Mil 250 unanunua uwanja na kujenga ghorofa hapo hapo segerea
 
ushakalili nyumba ya juu ndoo inaghalama kubwa
utabaki hivo hivo na maisha yako ya kukalili
mkuu hata nikiweka picha ya nyumba yanu hapa na nikakuambia bei niliyotumia utaona aibu mwenyewe nyumba kubwa na nzur kuliko hio na 150m haijafika
 
Kwa engineers wenzangu tupeni macho kwenye msingi wa hiyo.nyumba. Kazi kwenu. Je alifuata ujenzi wa msingi imara hasa eneo water table iko juu?
 
Ahhhh ninayo ya therasini kivule ccm hapa very gud one, wenzio tunahuwezo wa kufiriki we huwezo wako mdogo, na kundi lako la hivyo, tuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom