Nyumba inauzwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ndeyanka01, Dec 19, 2011.

  1. N

    Ndeyanka01 Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 5
    Iko Mikocheni "A" mtaa wa kimong'onyole,karibu na Makumbusho.Pia ni eneo zuri kwa kujenga gorofa la kibiashara.Bei ni Milioni 400. Kwa mawasiliano piga 0784333301 au 0718130436
     
  2. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,412
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mkuu ni nyumba au kiwanja?maana umesema nyumba kisha ukasema ni eneo zuri kwa kujenga gorofa,hapo ndo umenichanganya weka picha basi kama ni nyumba kwani bro wangu anataka sana nyumba
     
  3. PHOTO

    PHOTO Member

    #3
    May 4, 2014
    Joined: Mar 14, 2014
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NYUMBA INAUZWA IPO SINZA KIJIWENI =DAR ES SALAAM barabara ya Shekilango pia kuna fremu za biashara katika nyumba hiyo hiyo ! BEI MILIONI MIA NNE TU (Maongezi yapo) Kama una hela ya kununua au kuna mtu unaemjua na anahitaji piga namba hiyo ya mhusika 0718-462515
     
Loading...