Nyumba inauzwa Zanzibar

Nyumba inauzwa Zanzibar

Makamee

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Posts
2,029
Reaction score
1,201
Ipo Zanzibar mtaa wa Nyarugusu karibu na uwanja wa mpira Kimara,jirani na shule ya msingi Kinuni.

Imejengwa nusu vyumba 3,jiko,choo,ina maji ndani,umeme haina haja ya nguzo,.
Bei maelewano
 
Ipo Zanzibar mtaa wa Nyarugusu karibu na uwanja wa mpira Kimara,jirani na shule ya msingi Kinuni.

Imejengwa nusu vyumba 3,jiko,choo,ina maji ndani,umeme haina haja ya nguzo,.
Bei maelewano

Mkuu weka bei na contact zako
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom