Hujui kutangaza biashara.Ama niseme ni tatizo tulilo nalo kama Taifa.Sasa mbona kama umeipiga nyumba picha kwa mbali?What about inside.Unasema kuna eneo kubwa la bustani mbele,why not post a pic?Ama hujui "it speaks a thousand words"?
An extremely stupid question,passed.Hata akiweka picha 100 utanunua??
An extremely stupid question,passed.
Chunga mdomo wako.Bla bla hela ya nyumba utoe wapi maskini wa kichaga from mtaa wa ufipa..eti pichaa huku umebana pua
Chunga mdomo wako.
Usimwaribie mleta thread mada yake.Na usiendelee na matusi.Keleleee