dimatteo
JF-Expert Member
- Jan 14, 2018
- 868
- 935
Habarini,wana jamii forum
leo nimewaletea biashara ya nyumba maeneo ya Tabata kisukuru...ni nyumba yenye(vyumba vitatu,kimoja ni master badroom)
Vile ndani ya hiyo hiyo nyumba kuna public toilet na jiko la kupikia pamoja na siting room kubwa...
Gharama ya Nyumba ni shilingi 30Mil. Kwa mawasiliano piga 0719231499.Na ukitaka picha zipo nyingi tuu njoo pm...
Sent using Jamii Forums mobile app
leo nimewaletea biashara ya nyumba maeneo ya Tabata kisukuru...ni nyumba yenye(vyumba vitatu,kimoja ni master badroom)
Vile ndani ya hiyo hiyo nyumba kuna public toilet na jiko la kupikia pamoja na siting room kubwa...
Gharama ya Nyumba ni shilingi 30Mil. Kwa mawasiliano piga 0719231499.Na ukitaka picha zipo nyingi tuu njoo pm...
Sent using Jamii Forums mobile app