nyumba inauzwa Tabata kinyerezi mil 20 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nyumba inauzwa Tabata kinyerezi mil 20

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Yaka, Oct 12, 2012.

  1. Yaka

    Yaka JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 846
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 180
    Tabata kinyerezi unashuka gereji. Ipo karibu na barabara. Ina kisima maji yake cyo chumvi kali, ina vyumba 2 na sitting room, choo na bafu la ndani. Ni 21 kwa 10.5 sq m, iko kwenye rinta. Jamaa anayeiuza ana shida na hiyo pesa.
     
  2. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,197
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Sawa. Ungekuja na picha ingekuwa poa zaidi
     
  3. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 9,198
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    sasa hiyo ni nyumba au boma/pagara? Du mil.20?
     
  4. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,757
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    picha tafadhali
     
  5. t

    tshaka Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    weka picha yake kiongozi tutathimini kuliko kupoteza muda kutoka mbali mpaka huko alafu sivyo unavyodhania.
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,346
    Likes Received: 447
    Trophy Points: 180
    Tatizo la kwanza ni hiyo description ya location: jaribu kutofautisha hizi kata mbili. Tabata na kinyerezi, siku hizi ukipita kila barabara ndani ya DSM hukosi kituo kinaitwa gereji, rejea jiografia yako vizuri.
     
  7. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,562
    Likes Received: 628
    Trophy Points: 280
    Ukishasikia anakwambia ukubwa wa kiwanja ni 21 kwa 10 ina maana gari moja ikipaki hapo pameisha sasa hiyo nyumba au?!!
     
  8. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,536
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    Hii nayo unaita nyumba!? Au ni pagala! Halafu 21 kwa 10 sqm ni kiwanja kidogo kwa hiyo bei.
    Ungeweka picha ya hilo pagala pia ingeweza kusaidia maamuzi ya watu humu.
     
  9. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 551
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Sq m 21 kwa 10.5, hiyo siyo nyumba bali ni upande wa mabanda mkuu.
     
Loading...