Nyumba inauzwa na eneo heka mbili

jail

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
458
250
Habari wanajamii forums.

Nyumba ya kawaida ipo Vikindu kwenye barabara inauzwa million 20 ukubwa wa kiwanja chake ni 20 kwa 20 ina mpangaji mmoja.Alafu kuna heka mbili zipo Vikindu Magenge 20 zinauzwa.

kwa maelezo zaidi piga 0786056569 dalali hatakiwi.ni mnunuzi tu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom