Mathematician
JF-Expert Member
- Nov 8, 2009
- 327
- 111
Good morning GTs.
Nyumba inauzwa ipo maeneo ya mtongani Tambuka reli. nyumba ina eneo kubwa ipo barabarani ina barabara ya kupita gari mpaka mlangoni. bei yake ni shilingi milioni 85. Eneo ni kubwa waweza jenga nyumba kubwa na nafasi ya kujinafasi na familia au kibiashara ukajenga nyumba kubwa 2. changamkieni.
Kwa mawasiliano zaidi unaweza kunipigia mimi MATHEMATICIAN nikiwa kama rafiki wa muuzaji (sio dalali) kwa namba 0714620265 au mwenye nyumba 0716201769
MUHIMU: Mtongani wilaya ya Temeke njia ya mbagala karibu kwa Azizi Ally na sio kwenu Kunduchi huko...
Nyumba inauzwa ipo maeneo ya mtongani Tambuka reli. nyumba ina eneo kubwa ipo barabarani ina barabara ya kupita gari mpaka mlangoni. bei yake ni shilingi milioni 85. Eneo ni kubwa waweza jenga nyumba kubwa na nafasi ya kujinafasi na familia au kibiashara ukajenga nyumba kubwa 2. changamkieni.
Kwa mawasiliano zaidi unaweza kunipigia mimi MATHEMATICIAN nikiwa kama rafiki wa muuzaji (sio dalali) kwa namba 0714620265 au mwenye nyumba 0716201769
MUHIMU: Mtongani wilaya ya Temeke njia ya mbagala karibu kwa Azizi Ally na sio kwenu Kunduchi huko...