Nyumba inauzwa Moshibar Ukonga 23m

Nyumba inauzwa Moshibar Ukonga 23m

Bizney

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2013
Posts
454
Reaction score
48
Nyumba inauzwa maeneo ya Moshibar Ukonga, ukubwa wa eneo ni mita za mraba 187 thamani ya kiwanja kama hakuna jengo ni 14m, nyumba ina vyumba vitano ya kulala na seble kubwa. bei 23m muuzaji ana shida. kwa mawasiliano piga 0773 944 944.
 
Hii nyumba ni ile uliyotutangazia ina frem sita inatazama barabaran kwa 180m? Mana naona number ya mawasiliano ni ileile ila hapa naona bei ni 23m, kama hautojal naomba ufafanuz au ni nyumba mbil tofaut ila mmiliki ni mmoja? Au wamiliki ni watu tofauti ila muuzaj(dalali) ni mmoja ambaye ndo kaweka mawasiliano yake hapa! Thanks in advance
 
Hii nyumba ni ile uliyotutangazia ina frem sita inatazama barabaran kwa 180m? Mana naona number ya mawasiliano ni ileile ila hapa naona bei ni 23m, kama hautojal naomba ufafanuz au ni nyumba mbil tofaut ila mmiliki ni mmoja? Au wamiliki ni watu tofauti ila muuzaj(dalali) ni mmoja ambaye ndo kaweka mawasiliano yake hapa! Thanks in advance

Asante ndugu, ni tofauti yenye flame iko mombasa na hii ipo Moshibar japo zote ziko ukonga, wamiliki tofauti mimi nimtafuta mkate. Maelezo yanaanzia kwangu na badaye unakutana na mmiliki.
 
Nyumba inauzwa maeneo ya Moshibar Ukonga, ukubwa wa eneo ni mita za mraba 187 thamani ya kiwanja kama hakuna jengo ni 14m, nyumba ina vyumba vitano ya kulala na seble kubwa. bei 23m muuzaji ana shida. kwa mawasiliano piga 0773 944 944.

Mkuu ni nyumba iliyoisha au ni boma?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom