Nyumba inauzwa morogoro bima bei nafuu

Nyumba inauzwa morogoro bima bei nafuu

master eagle

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2013
Posts
342
Reaction score
88
Habari wana jf.kuna nyumba inauzwa ipo morogoro maeneo ya bima kama nusu kilometa kutoka msamvu inavyumba vinne ambapo kimoja ni master bedroom.kiwanja chake ni low density kwaiyo ina eneo kubwa sana.pia ina public toilet na bafu na imewekwa tiles.sababu ya kuiuza ni kutaka kumalizia ujenzi wa nyumba nyingine;kwa serious buyers waweza ni pm au tuwasiliane kwa namba 0719482070 ili tuongee bei na kujadiliana zaidi.
 
picha?

bei?
Invisible matangazo kama haya yasiyo na kichwa wala miguu uwe unayafuta tu.

Habari wana jf.kuna nyumba inauzwa ipo morogoro maeneo ya bima kama nusu kilometa kutoka msamvu inavyumba vinne ambapo kimoja ni master bedroom.kiwanja chake ni low density kwaiyo ina eneo kubwa sana.pia ina public toilet na bafu na imewekwa tiles.sababu ya kuiuza ni kutaka kumalizia ujenzi wa nyumba nyingine;kwa serious buyers waweza ni pm au tuwasiliane kwa namba 0719482070 ili tuongee bei na kujadiliana zaidi.
 
Last edited by a moderator:
picha?

bei?
Invisible matangazo kama haya yasiyo na kichwa wala miguu uwe unayafuta tu.

ok mkuu picha najaribu kudownload hapa naona mtandao down bt nitaweka vry soon bei mkuu ni 80m maelewano yapo
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom