Nyumba inauzwa, Milioni 29

Nyumba inauzwa, Milioni 29

Joined
Nov 26, 2014
Posts
87
Reaction score
6
ipo wilaya ya ilaala tabata kimanga umbali wa mita 600 kutoka kimanga stendi mkabala na soko la kimanga, ikitenganishwa na uwanja wa mpira. nyumba ina vyumba 7. kwa mawasiliano zaidi piga simu namba 0768912365 au 0658478165.
 
ipo wilaya ya ilaala tabata kimanga umbali wa mita 600 kutoka kimanga stendi mkabala na soko la kimanga, ikitenganishwa na uwanja wa mpira. Nyumba ina vyumba 7. Kwa mawasiliano zaidi piga simu namba 0768912365 au 0658478165.

weka picha ya hiyo nyumba plz
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom