Nyumba inauzwa Magole Kitunda bei poa

Nyumba inauzwa Magole Kitunda bei poa

NAREI

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2017
Posts
1,730
Reaction score
1,665
NYUMBA inapatikana KITUNDA, magole
8km kutoka nyerere road (banana)
Nyumba ina vyumba vitatu, sebule na jiko.
Eneo la kiwanja ni sqm 400 (20*20)
Huduma ya maji na umeme inapatikana
Bei: 15m





Screenshot_2019-09-17-16-36-35.jpeg
Screenshot_2019-09-17-16-36-07.jpeg
Screenshot_2019-09-17-16-35-53.jpeg
Screenshot_2019-09-17-16-35-38.jpeg
Screenshot_2019-09-17-16-36-16.jpeg
 
Hahah. Hayo maeneo walilipwa hela enzi za JK kupisha upanuzi wa uwanja wa ndege. Unataka kuwapiga watu mkuu.
Nadhan umechanganya, eneo la uwanja wa ndege ni kipunguni karibu na banana.
Nyumba ipo KITUNDA kwa mbele (magole)
 
Nadhan umechanganya, eneo la uwanja wa ndege ni kipunguni karibu na banana.
Nyumba ipo KITUNDA kwa mbele (magole)
Mkuu angalia! Wewe ni dalali tu. Usitetee mambo ya ndani usiyoyajua. Fanya research kwanza.
 
Mkuu angalia! Wewe ni dalali tu. Usitetee mambo ya ndani usiyoyajua. Fanya research kwanza.
Jirani na Nyumba ilipo Mimi ndio ninapoishi.
Siwezi kutanganza biashara nisiyokua na uhakika nayo.
 
Piga picha vizuri nyumba ionekane yote
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom