J jessex Member Joined Mar 15, 2011 Posts 13 Reaction score 2 Sep 21, 2013 #1 inauwanja mkubwa tu, nyumba ni ya vyumba viwili sebule na kimoja ni master, bei ni 26 ml, maongezi yanakaribishwa contact 0712164667
inauwanja mkubwa tu, nyumba ni ya vyumba viwili sebule na kimoja ni master, bei ni 26 ml, maongezi yanakaribishwa contact 0712164667
C CHUAKACHARA JF-Expert Member Joined Jun 3, 2011 Posts 12,388 Reaction score 6,482 Sep 21, 2013 #2 jessex said: inauwanja mkubwa tu, nyumba ni ya vyumba viwili sebule na kimoja ni master, bei ni 26 ml, maongezi yanakaribishwa contact 0712164667 Click to expand... Matitu sehemu gani? Barabarani au ndani
jessex said: inauwanja mkubwa tu, nyumba ni ya vyumba viwili sebule na kimoja ni master, bei ni 26 ml, maongezi yanakaribishwa contact 0712164667 Click to expand... Matitu sehemu gani? Barabarani au ndani
J jessex Member Joined Mar 15, 2011 Posts 13 Reaction score 2 Sep 21, 2013 Thread starter #3 ni kama nusu kilomita kutokea main road na gari inafika mpaka mlangoni
J jessex Member Joined Mar 15, 2011 Posts 13 Reaction score 2 Sep 21, 2013 Thread starter #4 ni kama nusu kilomita kutokea main road na gari inafika mpaka mlangoni