Nyumba inauzwa kwa bei nafuu sana,

Nyumba inauzwa kwa bei nafuu sana,

ISENUKA

Member
Joined
May 25, 2014
Posts
81
Reaction score
10
ipo kibaha picha ya ndege,ni vyumba 7 na stoo,choo na bafu vinajitegemea,bei ni powa sana, inaanza 20ml na maelewano yapo, pia inawapangaji wanaishi na unaweza kulipa kwa awamu,
MAWASILIANO NI
0686958013
0755143486
 
Du niko mbali kinouma ,,naitaka iyo haina mgogori lakini?

kiukwel nyumba ipo sehem nzuri kwani barabara hadi uwanjan,pia unaweza badirisha ukafungua hata mafrem ya biashara kama ukitaka,
 
Back
Top Bottom