Nyumba inauzwa haraka Ukonga Mombasa Dar es salaam

Nyumba inauzwa haraka Ukonga Mombasa Dar es salaam

Bizney

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2013
Posts
454
Reaction score
48
Wadau nyumba inauzwa haraka, muuzaji ana anadaiwa na bank muda aliopewa umeisha. Nyumba iko ndani ya kiwanja chenye hati ya makazi.

Bei ni 131,000,000m meza ya mazungumzo iko wazi, baada ya makubaliano unaweza kulipia nusu na na kiasi kingine ukapewa muda. Lengo ni deni la bank kulipwa kwanza. Mauziano yatafanyika baina ya mdeni wa bank na mnunuzi pamoja na bank. Kwani hati ya makazi iko bank.

Kwa mawasiliano piga 0773 944 944
 

Attachments

  • IMG-20150128-WA0003.jpg
    IMG-20150128-WA0003.jpg
    104.7 KB · Views: 598
  • IMG-20150128-WA0001.jpg
    IMG-20150128-WA0001.jpg
    87.8 KB · Views: 582
Ukonga mombasa sehem gani mkuu kwa mkoremba??????au mazizin
 
Wadau nyumba inauzwa haraka, muuzaji ana anadaiwa na bank muda aliopewa umeisha. Nyumba iko ndani ya kiwanja chenye hati ya makazi.

Bei ni 131,000,000m meza ya mazungumzo iko wazi, baada ya makubaliano unaweza kulipia nusu na na kiasi kingine ukapewa muda. Lengo ni deni la bank kulipwa kwanza. Mauziano yatafanyika baina ya mdeni wa bank na mnunuzi pamoja na bank. Kwani hati ya makazi iko bank.

Kwa mawasiliano piga 0773 944 944
Karibuni wadau.
 
Mpe pole kwa matatizo mkuu, i really feel his/her pain

Naomba niweke wazi biashara hii haina udalali, nimesimama hapa kumsaidia mama huyu, tafadhali kama umeguswa na ni muhitaji nikupe muwasiliane, mama huyu anahitaji msaada mwenye kuguswa ajitokeze.

Sina jinsi ninavyoweza kuelezea katika namna anavyojisikia. Itoshe tu kusema kuwa mama huyu amekata tamaa anahitaji msaada.
 
Naomba niweke wazi biashara hii haina udalali, nimesimama hapa kumsaidia mama huyu, tafadhali kama umeguswa na ni muhitaji nikupe muwasiliane, mama huyu anahitaji msaada mwenye kuguswa ajitokeze.

Sina jinsi ninavyoweza kuelezea katika namna anavyojisikia. Itoshe tu kusema kuwa mama huyu amekata tamaa anahitaji msaada.

kaka usipende sana kutumia neno msaada, huu siyo msaada, mwambie mama ajiamini, hapa haombi msaada, anauza chake kimfae. Akishamalizana na deni la benki anabaki na kianzio cha kuchakarikia tena, hayo mambo ya kawaida, hata vitani kunakuretreat na kujipanga upya kwa ajili ya mashambulizi, life only goes on!
 
kaka usipende sana kutumia neno msaada, huu siyo msaada, mwambie mama ajiamini, hapa haombi msaada, anauza chake kimfae. Akishamalizana na deni la benki anabaki na kianzio cha kuchakarikia tena, hayo mambo ya kawaida, hata vitani kunakuretreat na kujipanga upya kwa ajili ya mashambulizi, life only goes on!

Asante mkuu kwa sahihisho.
 
Hii nyumba ipo barabarani au ? iyo bei ni shida!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom