Nyumba inauzwa bei ya kutupa

mluhila

Member
Nov 5, 2012
7
0
Wanabodi
nina nyumba yangu moja naiuza. Kwa kuwa ramani yake ni ghorofa moja,mimi nimeijenga mpaka kwenye slub (nimemwaga zege la juu) hivyo bado kumalizia ghorofa ya juu. Kibanda cha mlinzi cha kisasa kipo tayari. Ina hati miliki
nyumba ipo madale njia panda ya nguzo, ni hatua 20 kutoka barabara kuu
bei ni maelewano. Picha za ilipofikia nimeziambatanisha
kwa mteja serious asisite kuwasiliana nami kwa namba ya simu 0767 876086
 

Attachments

  • nyumba-mbele.JPG
    File size
    229.4 KB
    Views
    431
  • nyumba-nyuma.JPG
    File size
    224 KB
    Views
    416
  • nyumba ya mlinzi.JPG
    File size
    192.6 KB
    Views
    442

ESAM

JF-Expert Member
Mar 15, 2011
1,136
2,000
Ok safi sana vipi waweza kutuwekea ramani yake na hata render kama unazo pia.
 

chakii

JF-Expert Member
Sep 15, 2013
18,742
2,000
Good Work!!

Kwanini Unauza Hili Jengo Mkuu?

Kwa Aliye Serious Hili Jengo Siyo La Kuacha,.
 

BONGOLALA

JF-Expert Member
Sep 14, 2009
16,530
2,000
Wanabodi
nina nyumba yangu moja naiuza. Kwa kuwa ramani yake ni ghorofa moja,mimi nimeijenga mpaka kwenye slub (nimemwaga zege la juu) hivyo bado kumalizia ghorofa ya juu. Kibanda cha mlinzi cha kisasa kipo tayari. Ina hati miliki
nyumba ipo madale njia panda ya nguzo, ni hatua 20 kutoka barabara kuu
bei ni maelewano. Picha za ilipofikia nimeziambatanisha
kwa mteja serious asisite kuwasiliana nami kwa namba ya simu 0767 876086
Bei ya kutupa ni ipi?tushawishi ili tukutafute kwa mazungumzo
 

Lusa Nise

JF-Expert Member
Jan 11, 2013
306
250
Tangazo la kuuza umeweka public kwanini bei unafanya siri tena? Funguka humuhumu unauza shs ngapi utapunguza idadi ya simu za wanaotaka tu kujua shs ngapi unauza na utabaki na serious buyer tu.
 

chakii

JF-Expert Member
Sep 15, 2013
18,742
2,000
Tangazo la kuuza umeweka public kwanini bei unafanya siri tena? Funguka humuhumu unauza shs ngapi utapunguza idadi ya simu za wanaotaka tu kujua shs ngapi unauza na utabaki na serious buyer tu.

Well said mkuu,.
 

Mlaleo

JF-Expert Member
Oct 11, 2011
11,273
2,000
Eeenh! Unaitupa kwa bei gani? hizi Siasa zinafirisi sana watu pale endapo wakakosa kura za kutosha... na ukija pata Ubunge pesa zako zitarudije ili ujenge Nyumba nyingine? na ungefahamu viziri Mawaziri mizigo wamejaaliwa kwenye kujipanga... utaumia... kwakuwa huwezi zikwa kwenye nyumba yako Uza tu ... Ponda mali kufa kwaja... tupe Bei... ila Madale Maji hakuna wape tahadhari wateja wako...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom