Nyumba inauzwa bei nzuri

Nyumba inauzwa bei nzuri

Kitomai

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2009
Posts
1,146
Reaction score
371
Ipo Kibaha. Ina vyumba vitatu vya kulala,jiko, sebure na dinning area/sehemu ya kulia chakula. Imejengwa katika kiwanja chenye ukubwa wa nusu heka. Kiwanja kina mimea tofauti tofauti kama miti ya michungwa, mananasi na minazi. Huduma ya umeme na maji ipo mita chache kutoka katika hiyo nyumba. Bei TZS 42mil.Maongezi yapo. ukihitaji kuinunua wasiliana nami kupitia simu namba 0784225000.
attachment.php

attachment.php
 

Attachments

  • kiba 2.JPG
    kiba 2.JPG
    209.4 KB · Views: 741
  • kiba 3.JPG
    kiba 3.JPG
    303.4 KB · Views: 739
Kibaha ni kubwa sana, elezea eneo husika la Kibaha!!!! Ina umbali gani toka main road i.e Barabara kubwa ya Chalinze/Morogoro? Kiwanja kina hati au la? Je eneo ilipo nyumba linafikika, nikimaanisha barabara ya gari kufika huko au ni kule kusikopimwa au squatters? Mmiki wa eneona nyumba anapatikana Kibaha au mahali pengine? Kwa majibu haya ni lazima utakuwa umempa mwenye nia ya kununua sababu ya kukupigia simu. Niko interested ila weka details za hii biashara wazi.
 
Hiyo sehemu mbona kama bonde la mafuriko fulani hivi?
 
Hiyo sehemu mbona kama bonde la mafuriko fulani hivi?

Kwa mvua zilivyonyesha mwaka huu nina wasiwasi kama mafuriko yanapita pale. Sema nimeangalia msingi wake zaidi kama ni mrefu wa kutosha na mengineyo ila sasa ni vizuri mtu akitoa tangango aseme pagala linauzwa maana pale mpaka iwe nyumba weka 50 million chini na zaidi kutegemeana na finishing yako!!! Yaani ile nyumba bado kabisa tena kabisa kwa hiyo hata na kiwanja kwa bei ya 42 mil ni kubwa sana kwa Kibaha.
 
Kwa mvua zilivyonyesha mwaka huu nina wasiwasi kama mafuriko yanapita pale. Sema nimeangalia msingi wake zaidi kama ni mrefu wa kutosha na mengineyo ila sasa ni vizuri mtu akitoa tangango aseme pagala linauzwa maana pale mpaka iwe nyumba weka 50 million chini na zaidi kutegemeana na finishing yako!!! Yaani ile nyumba bado kabisa tena kabisa kwa hiyo hata na kiwanja kwa bei ya 42 mil ni kubwa sana kwa Kibaha.
Mkuu hapo hapo ndipo umegusa ikulu....
 
Hapo labda utaje bei ya kiwanja lakini nyumba hapo hamna kabisa

Ni kweli mkuu kwa sababu nikifanya thamani ya haraka haraka na ile design ya msingi, mhhhhh! Hapana!!! Wakuu mkitaka kujenga hata ule msingi tu mshirikishe mtaalam then kupanga matofali kama ilvyo endelea na undi hadi linta!! Nyumba ni msingi imara!!! Mleta mada aje atoe ufafanuzi kwa issues za msingi hapa. Masuala ya PM na simu baadaye.
 
hamjazika mbuzi ndani? maana waswahili kwa matambiko, isije kuwa nyumba ina mizimu watu wakawa wanaweweseka tu usiku
 
Nimeweka namba simu hapo. Ikiwa unahitaji kununua tuwasiliane au nipigie uulize maswali yako yote nawe utajibiwa. Nachoweza kukuhakikishia kwa sasa biashara hii ni safi. Sometime sitoi direction ya kuwa ipo sehemu gani kwa sababu inanibidi kwanza nijue huyo anayeta kwenda kutazama ni mnunuzi kweli au yeye siyo bali kamuweka mnunuzi pembeni anataka kujua nani ni mwenye mali ili azunguke...mbaya hasa nikiwa nimeingia mkataba na mwenye mali, mkataba aina ya open listing; Aina ya mkataba ambao mwenye mali ana mteua wakala kuuza lakini pia anakua na haki ya kuteu ajent mwingine wakati huo huo...ikiwa ni sole agency na exclusive agency: hapa nimeuza mimi kauza yeye commission yangu ipo pale pale...upo hapo?
 
Piga simu utoe ofa yako maneno mengi hayajengi nyumba
 
Voice of Mtwara uko kwenu mna mila na desturi za kufukia mbuzi? Kitu gani kinakusukuma kufikiria ivo...mwana umleavyo ndivyo akuavyo nadhani umelelewa ivo tatizo halipo upande wako.
 
Pagare au pagale ni kiruga chene eee! ..kabila gani hilo? Hiyo kwa kimombo inaitwa unfinished house au home...au nyumba ambayo haijakamilika.
 
Pale unauza matofali na kiwanja, hamna nyumba bado. Kwa nini unauza? kiwanja ni cha ukoo? unahamia kijijini?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom