Nyumba inauzwa barabara kuu kutoka Arusha - Singida

Nyumba inauzwa barabara kuu kutoka Arusha - Singida

GITWA

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Posts
1,742
Reaction score
2,079
Kichwa cha habari kinausika. Ipo Endasak wilaya ya hanang', inatazama barabara kuu ya kutoka Arusha kwenda singida. Eneo lake ni hatua 22 kwa 70. Ina milango 2 ya biashara na vyumba 3 vya kulala na msingi wa vyumba kumi tayari.

Bado kuna eneo kubwa la kujenga chochote kwa nyuma. Kama vile godauni, Nyumba nyingine. Kifupi ni mahari pazuri hata kwa guest,hoteli kituo cha mafuta au kuishi.

Bei ni Tsh.48 milioni. Maongezi yapo. Pm namba yako ili tuongee au weka hapa.

Picha yake hiyo hapo.
KARIBUNI SANA.
 
Najaribu kuatachi zinagoma ila bado natafuta namna ya kuweka
 
1426843548852.jpg
 
Hiyo ni picha ya Nyumba kwa mbele karibuni.
 
Bei kubwa hiyo kwa huko hanang ndio maana unaona wana jf wanapita kimya kimya
 
kwa nyuma vip na ndani alafu vyumba vitatu katika mtindo upi?
means hakuna sebule,jiko wala stoo? au na vyumba vipo in series km hizo frame?
 
kwa nyuma vip na ndani alafu vyumba vitatu katika mtindo upi?
means hakuna sebule,jiko wala stoo? au na vyumba vipo in series km hizo frame?

Maelezo zaidi uliza tu.
 
kwa nyuma vip na ndani alafu vyumba vitatu katika mtindo upi?
means hakuna sebule,jiko wala stoo? au na vyumba vipo in series km hizo frame?

Maelezo yako yako sawa na ilivyo nyongeza ni msingi tayari wa vyumba 11 vingine na sebule.
 
Inaonekana we ni limbukeni wa dar hujui potential ya kitu mpaka kiwe dar. Ila bei inapungua kama unaitaji.
 
Kichwa cha habari kinausika. Ipo Endasak wilaya ya hanang', inatazama barabara kuu ya kutoka Arusha kwenda singida. Eneo lake ni hatua 22 kwa 70. Ina milango 2 ya biashara na vyumba 3 vya kulala na msingi wa vyumba kumi tayari.

Bado kuna eneo kubwa la kujenga chochote kwa nyuma. Kama vile godauni, Nyumba nyingine. Kifupi ni mahari pazuri hata kwa guest,hoteli kituo cha mafuta au kuishi.

Bei ni Tsh.48 milioni. Maongezi yapo. Pm namba yako ili tuongee au weka hapa.

Picha yake hiyo hapo.
KARIBUNI SANA.

ipo endasak sehemu gani ,kama unaenda endagaw au kama unarudi maraa?
 
ipo endasak sehemu gani ,kama unaenda endagaw au kama unarudi maraa?

Ipo kama unarudi maraa. Ukivuka kidogo barabara inayoenda gitingi karibu na godown la Mayoo. 'Karibu kwa maongezi na maswali zaidi'.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom