Kuna jamaa anayo ya 180k. Nikupe details, ni mpya kabisa. Iko poa, karibu na Kerege Kilimani karibu na Hardware ya Ashuba. Kama imekaliwa hiyo nyumba basi ni chini ya miezi sita mkuu.
Kuna jamaa anayo ya 180k. Nikupe details, ni mpya kabisa. Iko poa, karibu na Kerege Kilimani karibu na Hardware ya Ashuba. Kama imekaliwa hiyo nyumba basi ni chini ya miezi sita mkuu.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.