Nyumba inapangishwa

Nyumba inapangishwa

Gracie Joe

Member
Joined
Aug 19, 2014
Posts
47
Reaction score
14
Nyumba ambayo ni ghorofa moja yenye vyumba 4 vya kulala ambavyo ni self contained inapangishwa maeneo ya Tabata kinyerezi kwa ditopile.
Kodi ni sh 700,000 kwa mwezi, tunapokea kodi ya miezi 6 kwa uchache.

Bei inaweza kupungua kidogo
Nifundisheni jinsi ya kuattach pictures maana nimeshindwa

Nipigie 0756 946 327
 
Kwa maelezo zaidi wasiliana nami kwa no 0756 946 327
 

Attachments

  • side view.JPG
    side view.JPG
    1.5 MB · Views: 102
Kiwanja cha jirani ya hiyo ghorofa kuna upande wa nyumba unapangishwa pia, vyumba 3 vya kulala. Kimoja ndio master na kodi yake ni sh 300,000, again tunapokea kodi ya miezi 6 lakini hata 3 tukielewana vizuri.

Karibuni
 
Jamani karibuni kwenye brand new house, mabachelors mwaweza kushare
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom