Nyumba inapangishwa sinza

Nyumba inapangishwa sinza

Plot Agent

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2014
Posts
311
Reaction score
20
#Nyumba ya vyumba3 (1master), sebule,dinning,choo public,jiko, parking na inajitegemea kwa kila kitu.
#Bei Laki 5/mwezi
0752953860
 

Attachments

  • 1399133937224.jpg
    1399133937224.jpg
    49.5 KB · Views: 150
Mkuu,

Unapangisha nyumba ama fence ya nyumba?
Picha haijitoshelezi, tunaona roof tu na mi-ashok nje ya fence.
Tupia picha zaidi za ndani ya fence na muhimu zaidi za ndani ya nyumba...

Tunaogopa kuuziwa mbuzi ndani ya gunia mkuu... Au kupangishwa nyumba kwa mwonekano wa nje!
 
Kuona Nyumba ni pesa na kupanga pia ni pesa, kwahyo ukitaka kuiona vizuri nicheki, hapa tunakuonesha mazingira ya Nyumba tu mkuu, over!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom