Nyumba inapangishwa, 120,000

Weka tangazo face book, uku atukutafuti. Tinajua wewe ni Walee mnaomshitaki mkulugenzi wa jamii forum. Mnaendelea kutafuta watu humu.
 
Weka tangazo face book, uku atukutafuti. Tinajua wewe ni Walee mnaomshitaki mkulugenzi wa jamii forum. Mnaendelea kutafuta watu humu.
Mkuu namba ipo hapo, ukiwa na nia unanipigia Tu, hata siwez jua wewe unatumia jina gani hapa
 
Manasa ="Darleen, post: 25031910, member: 466656"]Ameshasema ni mbezi msakuzi sema huko barabara ndo vumbi balaa.pia ili mambo yaende poa lazima uwe na usafiri binafsi[/QUOTE]
Mabasi yapo mpaka Usiku WA saa sita, tena madogo na makubwa
 
Yap, hela ya umeme imepelea, nataka mpangaji atayeniongezea hela ya umeme. Wengi wanataka umeme, nami kwa sasa sina uwezo, 1.5m


Blaza, lakin mbona nakuona unauza viwanja, unanunua magari, unauza magari.
Halafu unakosa 1.5 Million ya kuweka umeme????
Kuna kiwanja chako umekiuza 6.5M kabisa juzi juzi.
 
Blaza, lakin mbona nakuona unauza viwanja, unanunua magari, unauza magari.
Halafu unakosa 1.5 Million ya kuweka umeme????
Kuna kiwanja chako umekiuza 6.5M kabisa juzi juzi.
Bado hakijauzika, ndio nilitaka baadhi ya hela nihamishie huko. Gari kununua ni kwa ajili ya mishe zangu.
 
120000 kwa mwez au
 
Mbona hutumie hzo picha mpya na umeme tayari? Mm kukiwa na umeme naweza kuja
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…