Nyumamba inauzwa nyumba nyumba!!!!!

Nyumamba inauzwa nyumba nyumba!!!!!

Baba Kapompo

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2013
Posts
1,344
Reaction score
468


location-kimara mwisho
details-gari linafika hadi nyumbani
-ina vyumba vitatu ,master room na sebule
-vyumba vya nje(mabanda ya uwani) viwili(2)
-choo cha nje na choo cha ndani na ina umeme
​
bei-million 48 (negotiatable)
contact:0718776676

0653849126
e-mail:zuberiamiri@hotmail.com
omarysaidi53@live.com






​

upande wa mbele inavyooneka nyumba kubwa na nyumba ndogo
​

upande wa mbele

​
mbele
​
Ubavuni mwa nyumba

​
picha ikionesha pande mbili za nyumba upande wa nyuma

​
picha ikionesha nyumba ndogo na nyumba kubwa

​
mbele

​
upande wa nyuma

au click here
http://beingdollars.blogspot.com/2014/03/nyuma-inauzwa.html
 


location-kimara mwisho
details-gari linafika hadi nyumbani
-ina vyumba vitatu ,master room na sebule
-vyumba vya nje(mabanda ya uwani) viwili(2)
-choo cha nje na choo cha ndani na ina umeme
​
bei-million 48 (negotiatable)
contact:0718776676

0653849126
e-mail:zuberiamiri@hotmail.com
omarysaidi53@live.com






​

upande wa mbele inavyooneka nyumba kubwa na nyumba ndogo
​

upande wa mbele

​
mbele
​
Ubavuni mwa nyumba

​
picha ikionesha pande mbili za nyumba upande wa nyuma

​
picha ikionesha nyumba ndogo na nyumba kubwa

​
mbele

​
upande wa nyuma

au click here
http://beingdollars.blogspot.com/2014/03/nyuma-inauzwa.html

Natanguliza samahani kwa kuleta kitu tofauti na lengo la mtoa mada:
Mimi naomba tu mnijulishe kuwa mlitumia gundi ya aina gani au kitu gani kuzuia maji yasivuje kati ya gutter moja na nyingine - katika hizo gutters za bati (za kukusanya maji ya mvua)? Mimi zinanisumbua sana, nimeweka gundi aina ya SILICONE lakini naona tatizo bado lipo, japokuwa limepungua.
 
Natanguliza samahani kwa kuleta kitu tofauti na lengo la mtoa mada:
Mimi naomba tu mnijulishe kuwa mlitumia gundi ya aina gani au kitu gani kuzuia maji yasivuje kati ya gutter moja na nyingine - katika hizo gutters za bati (za kukusanya maji ya mvua)? Mimi zinanisumbua sana, nimeweka gundi aina ya SILICONE lakini naona tatizo bado lipo, japokuwa limepungua.

mkuu inategemea ulinunua gutter za made wapi........ Gundi ni muhimu unapoweka down pipe na zile T ,45 na 90 dgree ila ktk kujoint gutter ndefu au kwenye corner gundi aina umuhimu.....kama ungekuwa umeweka gutter la msouth linaitwa SOUTHPRO linapatikana nabakiafrika kwa dar es salaam na kariakoo kuna muhindi anauza vitu vya southpro....kama umeweka la kichina au falcon vumilia nalo tu .....
 
Mkuu nyumba ipo hati na muhuzaji ni wewe ....vipi gari inalala ndani ya gate ?????
 
Mkuu nyumba ipo hati na muhuzaji ni wewe ....vipi gari inalala ndani ya gate ?????
hapana muuzaji sio mimi na kiukweli gari hiyo fensi kama unavyo iona kuna parking tu ila kulaza gari si salama kulingana na hali ya usalama kwa kimara na nyumba hati ipo ila sio yangu narudia tena ssio yangu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom