Nusu heka inauzwa kibada milioni mbili

Nusu heka inauzwa kibada milioni mbili

JAMII BORA

Member
Joined
Apr 18, 2017
Posts
78
Reaction score
58
Habari wakuu.
Nini: Eneo la kiwanja chenye ukubwa wa karibu ya nusu heka kinauzwa kwa milioni mbili.

Wapi: Kigamboni. eneo la Kibada

Muhimu: Njoo ulione na kuthibitisha umiliki kwani linauzwa kwa haraka.

Mawasiliano: 0713-039875
 
Eneo lina hati miliki na nitajuaje kama ni lako mkuu
 
Oky sawa mkuu na umeme maji na barabara vip zinaptika
 
Habari wakuu.
Nini: Eneo la kiwanja chenye ukubwa wa karibu ya nusu heka kinauzwa kwa milioni mbili.

Wapi: Kigamboni. eneo la Kibada

Muhimu: Njoo ulione na kuthibitisha umiliki kwani linauzwa kwa haraka.

Mawasiliano: 0713-039875
Nawasihi……………
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom