Vishu Mtata
JF-Expert Member
- Dec 15, 2019
- 21,505
- 46,552
We dada acha matusiNi zaidi ya useeeeeeee n g e
To hell with you bothUna haki ya kusema kataa ndoa maana bado hujakua akili wala kiumri,kutukanana mitandaoni na wanawake even na mwanaume mwenzako kunaonyesha akili yako ilipoishia.
As humu tunatumia fake IDs,vipi kama unayemtukana hapo ni shangazi yako au mama yako mdogo au hata dadaβako?
Wewe ulipewa shingapi baada ya kupigwa pumbu? ππΉPesa utapewa baada ya kupigwa pumbu
Nimeolewa Moshi na wachaga wenzio πΉπΉUmeolewa wapi wewe
Mayai unayakaangia chipsi sio
Sijasoma ulichoandika.πππππππmsimbe mimi sitafuti engagement.
Wewe sema mimi sikufagilii wala nini ungekuta ni wale mapimbi mlozoea humu wanawashobokea nyie MALAYA WASTAAFU angekuwa ameshakufata pm.
Muandiko wako tu unaonyesha sura ya baba,kalioless na unakitambiπππ walau nyonyo unazo kubwa ila zimelala maskini ya mungu mbele haupo nyuma haupo.
Wanaume wenzio wamekushtukia unataka uwaambukize yutiayi hiloooo πΉπΉπΉNenda kaendelee kubaniwa mbususu bamdogo tunajua mnapewa kwa masharti na kupimiwa.
Baaaas πMambo ni mawili tu π€£