Shaycas JF-Expert Member Joined Feb 13, 2009 Posts 906 Reaction score 112 Oct 20, 2014 #1 Nissan X trail namba T....DBW, ipo Arusha. Kila kitu kipo katika ubora wake. Karibu sana. Bei ni maelewano.
Nissan X trail namba T....DBW, ipo Arusha. Kila kitu kipo katika ubora wake. Karibu sana. Bei ni maelewano.
K kisekekwetu Member Joined Sep 11, 2014 Posts 42 Reaction score 16 Oct 20, 2014 #2 Weka offer kwanza tupia na picha zake
Jerhy JF-Expert Member Joined Jul 11, 2013 Posts 3,135 Reaction score 1,001 Oct 21, 2014 #3 Ukisikia gari ipo Arusha, wauzaji hawaweki picha sijui ni za magendo hizi au vip!? Dar es Salaam vitu wazi gari nje nje mpka plate no
Ukisikia gari ipo Arusha, wauzaji hawaweki picha sijui ni za magendo hizi au vip!? Dar es Salaam vitu wazi gari nje nje mpka plate no
Shaycas JF-Expert Member Joined Feb 13, 2009 Posts 906 Reaction score 112 Oct 21, 2014 Thread starter #4 Nashukuru sana kwa ushauri mzuri. Bei ni kuanzia 16,000,000. Rangi ya silver na imetembea 136,000Km. Nashindwa kuweka picha kwa sababu ya uelewa wangu mdogo wa maswala ya IT. Ukitaka kuiona tuwasiliane. Karibuni sana.
Nashukuru sana kwa ushauri mzuri. Bei ni kuanzia 16,000,000. Rangi ya silver na imetembea 136,000Km. Nashindwa kuweka picha kwa sababu ya uelewa wangu mdogo wa maswala ya IT. Ukitaka kuiona tuwasiliane. Karibuni sana.
hekimatele JF-Expert Member Joined May 31, 2011 Posts 9,889 Reaction score 2,808 Oct 21, 2014 #5 Shaycas said: Nashukuru sana kwa ushauri mzuri. Bei ni kuanzia 16,000,000. Rangi ya silver na imetembea 136,000Km. Nashindwa kuweka picha kwa sababu ya uelewa wangu mdogo wa maswala ya IT. Ukitaka kuiona tuwasiliane. Karibuni sana. Click to expand... Tuition zimejaa nyingi mkuu. Nenda walau kwa wiki mara moja utaelewa kuweka picha mtandaoni
Shaycas said: Nashukuru sana kwa ushauri mzuri. Bei ni kuanzia 16,000,000. Rangi ya silver na imetembea 136,000Km. Nashindwa kuweka picha kwa sababu ya uelewa wangu mdogo wa maswala ya IT. Ukitaka kuiona tuwasiliane. Karibuni sana. Click to expand... Tuition zimejaa nyingi mkuu. Nenda walau kwa wiki mara moja utaelewa kuweka picha mtandaoni
Shaycas JF-Expert Member Joined Feb 13, 2009 Posts 906 Reaction score 112 Oct 21, 2014 Thread starter #6 hekimatele said: Tuition zimejaa nyingi mkuu. Nenda walau kwa wiki mara moja utaelewa kuweka picha mtandaoni Click to expand... Nashukuru sana. Nikiuza hilo gari nitapata pesa ya tusheni. Ahsante sana.
hekimatele said: Tuition zimejaa nyingi mkuu. Nenda walau kwa wiki mara moja utaelewa kuweka picha mtandaoni Click to expand... Nashukuru sana. Nikiuza hilo gari nitapata pesa ya tusheni. Ahsante sana.
mwandiga JF-Expert Member Joined Dec 5, 2011 Posts 1,506 Reaction score 664 Oct 21, 2014 #7 Ya mwaka gani? Huko bado kabisa hazijafika. AT au MT
Shaycas JF-Expert Member Joined Feb 13, 2009 Posts 906 Reaction score 112 Oct 21, 2014 Thread starter #8 mwandiga said: Ya mwaka gani? Huko bado kabisa hazijafika. AT au MT Click to expand... Mwaka 2001, automatic. karibu sana.
mwandiga said: Ya mwaka gani? Huko bado kabisa hazijafika. AT au MT Click to expand... Mwaka 2001, automatic. karibu sana.