Hii dunia ya sasa totozi ni nyingi sana. Na hazikatai kabisa . Sasa nimetokea kumpenda ghafla dada mmoja kwa dhati kabisa. Sasa sijui atachukua advantage na kuanza mbwebwe au vipi? Maana wasema dawa ya mwanamke ni mwanamke so ukiwa mchepukaji Mapenzi yanadumu!
Mkuu endelea kumpenda akiwa 'that' hivyo hivyo. Ukiingia kwenye upendo wa this na yeye akabaki huko huko "that".
Basi unaelekea kwenye heart problems( heart attack yaweza husika pia).
On the bright side, u will live so good luck!
They say 'don't cross the bridge until you come to it'. We zama tu ukitoboa poa, ukipewa za uso rudi tukupe pole. Besides, kama umependa kwa dhati kweli, mashaka yanatoka wapi brother?
Ujue nduguzanguni kama ulisha wahi kupenda kweli, basi kwa kifupi mapenz hayafichiki hata ukijitahid kusema usijioneshe kua umemfia sana lazma utajionesha tu