Ningekuwa Mbwana Samatta ningekataa kuichezea Taifa Stars

Mwanzambaya

JF-Expert Member
Jul 27, 2016
999
2,000
Taifa stars hata kama itafundishwa na gadiola,,hamna kitu,,,,, Sijui tumerogwa na nani (in MAGUFURI voice
 

Gide MK

JF-Expert Member
Oct 21, 2013
7,099
2,000
George Weah alikuwa mchezaji bora wa Ulaya na Dunia hakuacha kuichezea Liberia eti kwa kuwa wenzake wana viwango vidogo,sembuse Samata.
 

kluger

JF-Expert Member
Jun 16, 2016
2,069
2,000
Hawezi acha kuchezea taifa star maana inampa credit kimataifa, tatizo ni ule Mzigo wa uchafu pale TFF, kocha hafai, viongozi wote hovyo kabisa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom