Ninauza saboofer haina ya sea piano

Ninauza saboofer haina ya sea piano

Vivan cappatinho

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2018
Posts
284
Reaction score
238
Ni nzima haina tatizo lolote haijawai kufunguliwa, ina speaker mbil na ina nafasi ya kuongeza speaker nyingne. Ni mtumba original haina Bluetooth ila ina tumia waya wa 2 in 1 kuchomeka kwenye simu pia ina tumia flash na adapter. NB: kama ulishawai kutumia sea piano nazani unaelewa uwezo wake wa kupiga tofauti na boofer nyingine. Bei ni 150000 pia kuna maelewano. Kama umeipenda njoo DM
IMG_20190412_000420.jpeg
IMG_20190412_000404.jpeg
IMG_20190412_000349.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huo mguu ni wako?
Ni nzima haina tatizo lolote haijawai kufunguliwa, ina speaker mbil na ina nafasi ya kuongeza speaker nyingne. Ni mtumba original haina Bluetooth ila ina tumia waya wa 2 in 1 kuchomeka kwenye simu pia ina tumia flash na adapter. NB: kama ulishawai kutumia sea piano nazani unaelewa uwezo wake wa kupiga tofauti na boofer nyingine. Bei ni 150000 pia kuna maelewano. Kama umeipenda njoo DMView attachment 1069094View attachment 1069095View attachment 1069096

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ni nzima haina tatizo lolote haijawai kufunguliwa, ina speaker mbil na ina nafasi ya kuongeza speaker nyingne. Ni mtumba original haina Bluetooth ila ina tumia waya wa 2 in 1 kuchomeka kwenye simu pia ina tumia flash na adapter. NB: kama ulishawai kutumia sea piano nazani unaelewa uwezo wake wa kupiga tofauti na boofer nyingine. Bei ni 150000 pia kuna maelewano. Kama umeipenda njoo DMView attachment 1069094View attachment 1069095View attachment 1069096

Sent using Jamii Forums mobile app
Seapiano zipo vizuri sana, nina mwaka wa 8 namiliki hii subwoofer japo ndogo zake na hii.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom