Ninatafuta kazi

Hubeb

Senior Member
Mar 21, 2017
166
250
Subiri ajira za serikali mkuu kwenye halmashauri kuna uhaba mkubwa tu
 

jiwe angavu

JF-Expert Member
Aug 28, 2015
2,193
2,000
Hakuna ajira serikalini kwa sasa..serikali ilichokifanya ni kupunguza wafanyakazi..kwa mgongo wa watumishi hewa na vyeti feki..na haina mpango wa kuajiri..labda 2020 watajiri kisiasa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom