Nina Nyumba ya kupangisha maeneo ya survey

Nina Nyumba ya kupangisha maeneo ya survey

Dadio

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2012
Posts
359
Reaction score
42
Habari. Rejea kichwa cha habari hapo juu. Nyumba ipo maeneo ya survey dakika mbili kwa mguu tokea mlimani city. Sifa za nyumba ni; nyumba ndogo yenye sebule na chumba kimoja choo chake pamoja na jiko linalojitegemea. Pia ina kibaraza chenye tiles. Maji yapo masaa 24. Bei ni 150,000/- kwa mwezi na nahitaji kodi ya mwaka mzima. Hakuna dalali hapa. Nitafute mie kwa 0713401812.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom