Nina kijitabia ni kangu, ila huwa sikapendi

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Sep 30, 2010
4,176
2,000
Mimi mwanaume mwenye uwezo wa kuzaa haraka haraka, na inatokea kila nikiweka dushe mimba haraka, huwa najiona kama vile wanawake wananitegeshea vile.

Haya tuyaache, sasa wakuu kijitabia hiki kinatokana na tabia mama ya kwamba kila niki mkung'uta mwanamke, na mara nyingi napenda nipige peke angu, ni ngumu sana kutembea na mwanamke mwenye mwanaume mwingine, kwa lugha nyingine, sithubutu kuwa na mwanamke bila kumdadisi, ni po radhi nitumie muda mrefu nimpeleleze sana kuliko hata mashushu wanavyofanyakaz, nahis mm ni shushush la uhakika kumjua mwanamke vile nataka.

Nitajenga nae ukaribu wa kutosha, kuwa nae kwake au kwao kama anaish kwao, nujue kama ana mambo gani, kisha najisubmit na bahat mbaya huwa mbichi mbichi, hii husababisha mimba za haraka sana bila kutegemea..

kijistory siku za nyuma kidogo pama mmama amenipita miaka kidogo hana watoto, alinipenda sana, nami nilimpenda sauti tu na jins alivyonijali, ..siku moja alinikaribisha home kwake, kwa kuwa nilijua naenda piaga mashine, na ni ya mtu mzima na sijawahi nilienda jion jion, nisije ona haya, hakunikaribisha chumban, tuliishia sebuleni, nashangaa anaandaa pa kulala sebuleni , nikaona leo nimekamatwa, cha ajabu yule mmama akashika mimba na hajawahi kushiika, akanitoa hofu hata mwambia mtu yyt na atamlea mwanatu pekeake, mimi niwepo tu...nikamwambia swa lkn asinitafutetafute

Back tu the game

Hii ilinifanay nijenge tabia ya kupiga nyuma sodomi, kuepuka mimba...hii tabia siipendi kabisa


Kila nifanyapo mishe na kuopoa hawa makinikia nawaanza mimi, nikitoa utepe, narejea kula makinikia, bbadae najikuta kama makinikia ikitaka mm sitaki naona kama analeta nile kusikonako..

Hiki si kitabia kizur, najua kuna mijuzi ya acacia itaanza kunimwagia mapovu..lkn madini ya watu sitaki kula tena..

Regard
CEO MANSA
 

mkandu

Senior Member
Dec 29, 2016
157
250
Ndio maana kiswahili kinaishia hapa East Africa vijana tumezidi kila neno mnataka mliletee maana nyingine sasa hayo MAKINIKIA ushajiona ww ndo baraza la kiswahili Tz na ukaona neno liwe na maana mbili JIPIME.
hayo mengine subiri tu kufufuka sodoma.
 

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Sep 30, 2010
4,176
2,000
Ndio maana kiswahili kinaishia hapa East Africa vijana tumezidi kila neno mnataka mliletee maana nyingine sasa hayo MAKINIKIA ushajiona ww ndo baraza la kiswahili Tz na ukaona neno liwe na maana mbili JIPIME.
hayo mengine subiri tu kufufuka sodoma.
haya ndio mapovu yenyewe
 

Madrid86

JF-Expert Member
Jul 12, 2015
1,329
2,000
Duuh, naona unashakua ''incubator" wa kitaa.
Tubu na mrudie Muumba wako.
 

The Monk

Platinum Member
Oct 12, 2012
14,621
2,000
Wee kachero wa kujitegemea kwani hadi sasa hivi una watoto wangapi? Tuanzie hapo kwanza
 

Godhelp

Member
Feb 25, 2011
92
125
Badilika kijana.. Mungu hapend na huo mchezo unambadhara..... Changes is Possible....
 

swahiba92

JF-Expert Member
Nov 12, 2016
2,093
2,000
Duuuuhhh!! Pole sana na MUNGU akusamehe na kukurehesha Ila umefanya nicheke sana asbh hii Yaani Tayari Makininikia ishapata maana nyingine??
 

Pep

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
694
1,000
Kati ya nyuzi,
Chafu,
Mbaya,
Zisizo na maana,
Zisizo na maadili,
Za kitoto,
Za kishamba,
Kwa mwaka mzima yakwako inashika namba moja,
Ukweli huu ukikuuma saga vyupa ubwiee taratibu
 

CHE Raptino

JF-Expert Member
Mar 11, 2017
1,043
2,000
Sijui umekula maharage ya watu?

binadamu tunazidiwa akili na wanyama, sijawahi ona mnyama akimwingilia mwenzake kinyume na maumbile.

Ila binadamu anajisifia na kuona ni sahihi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom