Nina Imani kubwa na CHADEMA - Prof. Baregu


Wewe umeona hayo tu wakati mwenzako lizbon alimsifia kwa mgongo wa chupa aliposema"nikiambiwa kuchagua chama changu na Nchi nitachagua Nchi yangu"ila leo tena anamuitwa "reject"
Maccm bwana
 
Wewe umeona hayo tu wakati mwenzako lizbon alimsifia kwa mgongo wa chupa aliposema"nikiambiwa kuchagua chama changu na Nchi nitachagua Nchi yangu"ila leo tena anamuitwa "reject"
Maccm bwana

Tatizo elimu yao ya Ngumbaru hawakuweza kumuelewa Prof Baregu.
 
Kina MM na wenzake walikuwa wanafikiri mtu mzima angejiunga na kigenge chao.

hakika namkubali huyu mwamba.

Hakuna Professor mwandamizi aina ya Baregu atakayeweza kujidhalilisha kujiunga na kakikundi ka wahuni ACT. Ni Dr. Mjinga tu, Kitila Mkumbo ndo mshipa wa aibu umefyatuka
 

Mimi Binafsi, simwamimi saaana Baregu. Ila statement hii inaibua matumaini mapya na imeonyesha tofauti kati ya vitoto (ifweero, Mchange) na big babies (Kitila Mkumbo) na wasomi tumbo, Zitto na Kitila
 
Last edited by a moderator:
Wenye nia njema na Tanzania ni wale wanaoikubali CHADEMA na wale waliojitoa mhanga kuikomboa Tz.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…