Nimepata mrembo bikra, Nipeni ushauri

Mkuu ushakosa papuchii waziwazi.... " Demu akija na gear ya bikra hatokuruhusu umgonge kirahisi aisee....
 
Reactions: SDG

Kweli niamini shule za Sekondari wamefunga, hii likizo hii patakuwa hapatoshi aisee[emoji23][emoji23]
 
Reactions: SDG
tupia picha yake na namba zake.... Baada ya wiki mbili hutaikuta hyo bikra
 


Nipe contact zake nimpime kwanza nitakujulisha baada ya gegedo.
 
Hz thread zingine..!
Najikuta nacheka tu pekeangu hata vyumba vya jiran wanashangaa nacheka nn
 
Reactions: SDG
no bikra at all,,we nenda kafanye naye sex kama haujakuta shimo la kuhifadhia takataka utupe majibu
 
Reactions: SDG

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…