DAN LOKOMOTIVE
JF-Expert Member
- Dec 16, 2016
- 1,536
- 1,998
pole mkuu but...this world is always unfair your wife wasnt home and you cheated on her to other regular bitch.. but if it was you being cheated by your wife it will be the other different story in here put the blame in women saying that they aint loyal to their husbands...the hard thing in relationship these days people like to do things to their patners which they dont like those things to be done to them...thats the cost u gotta pay bro ..why did you cheat in the first place? the thing which as grown men u need to do is to come clean and talk to your wife about what you did first and see what she will tell you then you will relax and decide what is the next step to doKama kichwa cha habar hapo juu,
Few weeks hivi nyuma nilipata kamchepuko na kwa bahat wife hakuwepo basi nikapanga kumeet nae. Siku ikafika nikapiga show mpaka kuchee
Baada ya siku chache mchepuko unaniambia umenasa mimba yangu. Nikasema isiwe shida kwa vile sio dent ingawa anaishi home kwao na wazazi nikasema ngoja nije kuhakikisha kwanza
Baada ya kuja nikapima kweli kitu ni positive nikawa relaxed ili asisome my emotional ili nimconvice ki siasa atoe ila daaah aisee
Demu kakataa kata kata anasema yee hawezi kutoa katu. Ubaya anajua kama nimeoa na anapajua hadi ninapoishi
Sasa hivi ananipa vitisho lukuki maara ooh usiniambie kabisa kuhusu kutoa tusije kufikishana mbali mara nitakuja sku moja kuonana na mrs wako ajue kuna mwenzake yaan daah akili yangu imechoka
Kweli michepuko kokoto ni balaaa hapa pozi lote limeniishia natamani hata muda urudi nyuma
Naomba wale waliokutana na situation kama hii hemu nipeni ushauri kidogo mliikwepaje huu mkasa
Ilipitia mdomoniNilijua sku gani aliingia period ya last , kwaiyo nikawa nafatilia kalender yake so alikua kwenye safe days
Yaan daah hadi nashangaa hii mimba sku ile imeingiaje
Aisee kuna watu wana miushauri ya kijasiri hivi daahVitisho ni kwa sababu anakuona boya.
Anajua pia kuwa unamuogopa mkeo.
Mwambie aende kwa mkeo akadundwe huko.
Mkuu sisi humans kuteleza ni miongoni mwa sifa zetu kubwapole mkuu but...this world is always unfair your wife wasnt home and you cheated on her to other regular bitch.. but if it was you being cheated by your wife it will be the other different story in here put the blame in women saying that they aint loyal to their husbands...the hard thing in relationship these days people like to do things to their patners which they dont like those things to be done to them...thats the cost u gotta pay bro ..why did you cheat in the first place? the thing which as grown men u need to do is to come clean and talk to your wife about what you did first and see what she will tell you then you will relax and decide what is the next step to do
kweli mzee baba we ni mtu mkubwa hapo ni mekukubali mkuu...cha kufanya maji ya kukifika shingoni muelezee mkeo itasidia mkuu maan akija kujua siku zimeenda ni maumivu mara mbili wewe kaa naye mwambie ilivo kua pia atakuona unaheshimu uwepo wake na anaweza kukupa hata solution huwezi jua...shes your wife she knows you better than any of other except from your mom just talk to herMkuu sisi humans kuteleza ni miongoni mwa sifa zetu kubwa
Mtu yyte anafanya hayo makosa ww hayajakukuta tu
Hesabu za Mimba zinahesabiwa kuanzia siku ya kwanza ya Period Mkuu.Ushauri mzur mkuu ,asante , kiukwel kabila la huyu mchepuko kidog linanipa ukakasi kuzaa nalo
Hivyo nimempa mimba nilikua najua last period day yake so alikua ktk safe days chakushangaza kitu kimesoma daah
Kweli kifo cha nyani
Umakini pia unahitajika kwani ni juu ya wastani.Na Kama mzunguko Ni siku 33,34 au 35???
Hapo ndipo ukimtafakari Mungu unaamua tu arudishiwe sifa na utukufu. Hakuna hata neno moja limewahi kwenda bure Mithali;6:32....Anasema mwanaume azinie na mwanamke hana akili kabisa kufanya jambo linalomwaibisha nafsi yake..... Wala hatapata heshima kamwe. Kinachofuata hapo mkuu ni mgogoro ambao HAIJAWAHI KUTOKEA. JIANDAE KISAIKOJIA KUUMIA VIBAYA KUTOKA KWA KISASI. Wanawake ni wazalishaji wazuri usishangae atakwambia yameisha Ila akakuzalia wawili au watatu sio wako na utalea wakimaliza chuo ndo anakwambia sio wako we wako 1 tu hapo ndo kama hukujiandaa sawasawa unaweza kumaliza maisha ya uzeeni jela baada ya kufanya mauaji.Kama kichwa cha habar hapo juu,
Few weeks hivi nyuma nilipata kamchepuko na kwa bahat wife hakuwepo basi nikapanga kumeet nae. Siku ikafika nikapiga show mpaka kuchee
Baada ya siku chache mchepuko unaniambia umenasa mimba yangu. Nikasema isiwe shida kwa vile sio dent ingawa anaishi home kwao na wazazi nikasema ngoja nije kuhakikisha kwanza
Baada ya kuja nikapima kweli kitu ni positive nikawa relaxed ili asisome my emotions ili nimconvice ki siasa atoe ila daaah aisee
Demu kakataa kata kata anasema yee hawezi kutoa katu. Ubaya anajua kama nimeoa na anapajua hadi ninapoishi
Sasa hivi ananipa vitisho lukuki maara ooh usiniambie kabisa kuhusu kutoa tusije kufikishana mbali mara nitakuja sku moja kuonana na mrs wako ajue kuna mwenzake yaan daah akili yangu imechoka
Kweli michepuko kokoto ni balaaa hapa pozi lote limeniishia natamani hata muda urudi nyuma
Naomba wale waliokutana na situation kama hii hemu nipeni ushauri kidogo mliukwepaje huu mkasa
Ahaaa oukyUmakini pia unahitajika kwani ni juu ya wastani.
So now the worst thing to happen to a cheating man is impregnating a woman who isn't his wife...what about integrity? Disrespect? Huh? health issues?
The sad thing is the wife might be knowing about the ongoing affair, or she could also be cheating(men think women are naïve).
You see, its better to remain married in Africa than leave a cheating partner[emoji2362].SO PATHETIC.
Well, atleast I know I have never and won't ever remain in a toxic relationship no matter what.
If you can't stay committed why get in a commited relationship at the first place?
Stay single, have sex with whoever you want than sleeping around giving stupid names to your fellow human beings like mchepuko. No,just call yourself a whore.
Commitments don't work for everyone, save yourself from these kinda troubles and fakeness.
My advice to the this dude who is getting hyped by his fellow men here..always remember that for whatever you do,whenever,wherever, most of the times women hold all the aces...at the end of the day it is your life you are screwing up instead.
I said what I said[emoji2374]
YOLO.
But ndo nishakua scape goat sasa mkuu
Kwan i witnessed her last bleeding
Kumaliza tu mm ndo nikachojoa
But she is not that smart to give me what is not mine ujue
Siku ngapi baada ya gem alikwambia ana mimba?Kama kichwa cha habar hapo juu,
Few weeks hivi nyuma nilipata kamchepuko na kwa bahat wife hakuwepo basi nikapanga kumeet nae. Siku ikafika nikapiga show mpaka kuchee
Baada ya siku chache mchepuko unaniambia umenasa mimba yangu. Nikasema isiwe shida kwa vile sio dent ingawa anaishi home kwao na wazazi nikasema ngoja nije kuhakikisha kwanza
Baada ya kuja nikapima kweli kitu ni positive nikawa relaxed ili asisome my emotions ili nimconvice ki siasa atoe ila daaah aisee
Demu kakataa kata kata anasema yee hawezi kutoa katu. Ubaya anajua kama nimeoa na anapajua hadi ninapoishi
Sasa hivi ananipa vitisho lukuki maara ooh usiniambie kabisa kuhusu kutoa tusije kufikishana mbali mara nitakuja sku moja kuonana na mrs wako ajue kuna mwenzake yaan daah akili yangu imechoka
Kweli michepuko kokoto ni balaaa hapa pozi lote limeniishia natamani hata muda urudi nyuma
Naomba wale waliokutana na situation kama hii hemu nipeni ushauri kidogo mliukwepaje huu mkasa
Okaysorry madam no need of emotions kindly comeback wen ur sobber and comment, I consider ur statement as null and void. the dude is asking for a genuine advice and you bringing ur feelings here .keep ur emotions to urself. plz plz.
Okay
huyo demu ni kabila ganKama kichwa cha habar hapo juu,
Few weeks hivi nyuma nilipata kamchepuko na kwa bahat wife hakuwepo basi nikapanga kumeet nae. Siku ikafika nikapiga show mpaka kuchee
Baada ya siku chache mchepuko unaniambia umenasa mimba yangu. Nikasema isiwe shida kwa vile sio dent ingawa anaishi home kwao na wazazi nikasema ngoja nije kuhakikisha kwanza
Baada ya kuja nikapima kweli kitu ni positive nikawa relaxed ili asisome my emotions ili nimconvice ki siasa atoe ila daaah aisee
Demu kakataa kata kata anasema yee hawezi kutoa katu. Ubaya anajua kama nimeoa na anapajua hadi ninapoishi
Sasa hivi ananipa vitisho lukuki maara ooh usiniambie kabisa kuhusu kutoa tusije kufikishana mbali mara nitakuja sku moja kuonana na mrs wako ajue kuna mwenzake yaan daah akili yangu imechoka
Kweli michepuko kokoto ni balaaa hapa pozi lote limeniishia natamani hata muda urudi nyuma
Naomba wale waliokutana na situation kama hii hemu nipeni ushauri kidogo mliukwepaje huu mkasa