mwalukoGson
New Member
- Oct 22, 2012
- 2
- 0
Ndugu
zangu naomba ushaur nimempenda mwanamke ambae tayar amekwisha tolewa
posa,nae ananipenda sana n yupo tayar kuachana na jamaa ili awe nami
ingawaje ndiye anaemhudumia gharama za chuon,je niendelee nae au
nimpotezee......!
Ndugu
zangu naomba ushaur nimempenda mwanamke ambae tayar amekwisha tolewa
posa,nae ananipenda sana n yupo tayar kuachana na jamaa ili awe nami
ingawaje ndiye anaemhudumia gharama za chuon,je niendelee nae au
nimpotezee......!
ndugu
zangu naomba ushaur nimempenda mwanamke ambae tayar amekwisha tolewa
posa,nae ananipenda sana n yupo tayar kuachana na jamaa ili awe nami
ingawaje ndiye anaemhudumia gharama za chuon,je niendelee nae au
nimpotezee......!
Ndugu
zangu naomba ushaur nimempenda mwanamke ambae tayar amekwisha tolewa
posa,nae ananipenda sana n yupo tayar kuachana na jamaa ili awe nami
ingawaje ndiye anaemhudumia gharama za chuon,je niendelee nae au
nimpotezee......!
Ndugu
zangu naomba ushaur nimempenda mwanamke ambae tayar amekwisha tolewa
posa,nae ananipenda sana n yupo tayar kuachana na jamaa ili awe nami
ingawaje ndiye anaemhudumia gharama za chuon,je niendelee nae au
nimpotezee......!
Ndugu
zangu naomba ushaur nimempenda mwanamke ambae tayar amekwisha tolewa
posa,nae ananipenda sana n yupo tayar kuachana na jamaa ili awe nami
ingawaje ndiye anaemhudumia gharama za chuon,je niendelee nae au
nimpotezee......!