Nimegundua wanawake wengi (85%) wanateseka sana ndani ya ndoa


Loly

Loly

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
502
Likes
73
Points
45
Age
30
Loly

Loly

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
502 73 45
Hili jambo limeniuma sana tena sana, wanawake wengi wanaonewa na waume zao bila kusema popote wakijua ndio kuvumilia kumbe hawajui wanajiua pasipo kujua inaniuma sana.

Nimeongea nawanawake zaidi ya 20 walio wengi hawana raha ya ndoa au tuseme tuu ya maisha wanasema wanavumilia huku miaka inaenda wakiwa ndani ya mateso makali, Kama kulea familia wenyewe bila kusaidiwa na baba hata senti, kufungiwa nje bila huruma yani kufukuzwa, kutukanwa na kudharauliwa, kupigwapigwa hivyo hata kuachiwa ulemavu, kubebeshwa mzigo wa kulea watoto wenyewe au kutelekezewa watoto mwanaume akapotea kabisa nyumbani baada ya miaka kumi hadi ishirini ndio anarudi na watoto wanamfurahia bila mama kufanya lolote, wanaume 98% kutokuwa waaminifu ndani ya ndoa zao, kuambukizwa magonjwa ya zinaa na ukimwi, na kugeuzwa kuwa punda wake bila huruma, kwakweli hili jambo limeniuma sana wanaume walio wengi ni mashetani wanaigiza kuwa binadamu hivyo kupelekea wana wake kufa haraka.

Wanawake embu zindukeni kuna maisha zaidi ya ndoa, msikubali kufa mapema kisa neno ndoa yapo maisha zaidi ya ndoa bana msikubali kunyanyaswa hata kidogo yapo maisha bila mume na yenye amani msikubali utumwa nikujitengenezea kifo chakujitakia.

Hii ni rai kwa wanawake wote walio ndani ya ndoa nawale wanaotarajia kujiunga na ndoa, ndoa sio mateso, ndoa sio msalaba, ndoa sio uvumilivu wala ndoa sio lazima.
 
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
8,663
Likes
10,103
Points
280
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
8,663 10,103 280
Na wewe upo kwenye Ndoa?
 
NANDERA

NANDERA

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2014
Messages
1,942
Likes
1,305
Points
280
NANDERA

NANDERA

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2014
1,942 1,305 280
Ungetumia neno wanandoa badala ya wanawake kwani wanaume wengi sana nao wanaishi kwa tabu kwenye ndoa. Ungeongea na wanaume 10 tu ungekimbia. wanatukanwa, wananyimwa unyumba, wanapigwa, wanafichwa mambo muhimu, wanagombanishwa na watoto, wanasalitiwa laiv, wanasimangwa - kuna wanawake wana makelele balaa lakini hawathubutu kusema popote hata hapa JF wasipoonekana. Ni mfumo waliousherehekea unaweageukia wenyewe hasa baada ya wanawake kutoa hina mikononi. Sipendi mfumo dume wala jike hata kidogo. Tukemee uonevu wa aina yoyote kwenye familia. Wanandoa heshimianeni.
 
Loly

Loly

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
502
Likes
73
Points
45
Age
30
Loly

Loly

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
502 73 45
Ungetumia neno wanandoa badala ya wanawake kwani wanaume wengi sana nao wanaishi kwa tabu kwenye ndoa. Ungeongea na wanaume 10 tu ungekimbia. wanatukanwa, wananyimwa unyumba, wanapigwa, wanafichwa mambo muhimu, wanagombanishwa na watoto, wanasalitiwa laiv, wanasimangwa - kuna wanawake wana makelele balaa lakini hawathubutu kusema popote hata hapa JF
wasipoonekana. Ni mfumo waliousherehekea unaweageukia wenyewe hasa baada ya wanawake kutoa
hina mikononi. Sipendi mfumo dume wala jike hata kidogo. Tukemee uonevu wa aina yoyote kwenye familia. Wanandoa heshimianeni.[/QUOTE

Wanaume wanaonyanyasika sikatai pia wapo ila kaasilimia kadichu mno kulinganishwa na wanawake, Mimi nachotaka wanawake wajitambue ndoa isiwe taabu wala kero kwenye maisha yao, privileged ya kuishi ni fupi sana msikubali kuichezea kwenye mateso, fanyeni mambo yenu ya msingi the enjoy life kubembeleza ndoa Kama jipu sio akili ni kujimaliza peke yako bila kujua
 
NANDERA

NANDERA

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2014
Messages
1,942
Likes
1,305
Points
280
NANDERA

NANDERA

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2014
1,942 1,305 280
Nini kimekusibu kwani? Tone yako ina uhai wa hisia za uchungu na hasira. Wewe fanya yako. Watakaotoka waache watoke, watakaovumilia waache wavumilie, watakaokufa waache wafe. Unafikiri hawajui kuwa kuna maisha nje ya ndoa? Kuna kitu kingine kinawaweka humo na kiko nje ya uwezo wako.
 
N

nacy

Member
Joined
Sep 20, 2013
Messages
41
Likes
46
Points
25
Age
29
N

nacy

Member
Joined Sep 20, 2013
41 46 25
sasa huo ulikuwa utafit au umbea tu ulikuwa unapga kw mashost zako, kweli wanawake 20 af unasema 85% how comes, ungeuliza wanaume pia usikie wanavoteswa ndani y ndoa zao.
 
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2006
Messages
3,278
Likes
1,368
Points
280
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2006
3,278 1,368 280
Mawivu tu ya kijinga, si waondoke?
 
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
13,984
Likes
4,434
Points
280
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
13,984 4,434 280
Ungewaoa wewe sasa, wazinduke kupitia uzi wako tu humu Jf? We wachukue woote ukae nao wapate faraja, mijitu mingine sijui mpoje
 
G'taxi

G'taxi

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
3,395
Likes
2,804
Points
280
G'taxi

G'taxi

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
3,395 2,804 280
Hili jambo limeniuma sana tena sana, wanawake wengi wanaonewa na waume zao bila kusema popote wakijua ndio kuvumilia kumbe hawajui wanajiua pasipo kujua inaniuma sana.

Nimeongea nawanawake zaidi ya 20 walio wengi hawana raha ya ndoa au tuseme tuu ya maisha wanasema wanavumilia huku miaka inaenda wakiwa ndani ya mateso makali, Kama kulea familia wenyewe bila kusaidiwa na baba hata senti, kufungiwa nje bila huruma yani kufukuzwa, kutukanwa na kudharauliwa, kupigwapigwa hivyo hata kuachiwa ulemavu, kubebeshwa mzigo wa kulea watoto wenyewe au kutelekezewa watoto mwanaume akapotea kabisa nyumbani baada ya miaka kumi hadi ishirini ndio anarudi na watoto wanamfurahia bila mama kufanya lolote, wanaume 98% kutokuwa waaminifu ndani ya ndoa zao, kuambukizwa magonjwa ya zinaa na ukimwi, na kugeuzwa kuwa punda wake bila huruma, kwakweli hili jambo limeniuma sana wanaume walio wengi ni mashetani wanaigiza kuwa binadamu hivyo kupelekea wana wake kufa haraka.

Wanawake embu zindukeni kuna maisha zaidi ya ndoa, msikubali kufa mapema kisa neno ndoa yapo maisha zaidi ya ndoa bana msikubali kunyanyaswa hata kidogo yapo maisha bila mume na yenye amani msikubali utumwa nikujitengenezea kifo chakujitakia.

Hii ni rai kwa wanawake wote walio ndani ya ndoa nawale wanaotarajia kujiunga na ndoa, ndoa sio mateso, ndoa sio msalaba, ndoa sio uvumilivu wala ndoa sio lazima.
Ndugu,una uhakika kweli wanawake ndo wanakufa haraka kuliko wanaume?
 
Heaven Sent

Heaven Sent

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2013
Messages
19,079
Likes
26,746
Points
280
Heaven Sent

Heaven Sent

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2013
19,079 26,746 280
Mateso ya mwanamke yanasababishwa na mwanamke mwenzake. Wakanye wanawake wenye tabia za kuchukua waume za watu hilo tatizo litaisha.
Hivi kwa nini wanawake tunapenda kulaumiana wenyewe sana? Huyo kimada alienda kumfuata Huyo mwanaume kwa mkewe akamchukua? Huyo bwana wakati anamtongoza hakujua kama ana mke? Watu wana maslahi yao mjini hapa, sasa jipendekeze kama hujavunja ndoa kwa upuuzi wako. Wanaume ndo chanzo, watulie huko na wake zao. At the end of the day mnaopoteza ndoa ni nyie wanandoa, kimada anahamia kwa danga lingine
 
PesaNdogo

PesaNdogo

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2013
Messages
1,979
Likes
744
Points
280
PesaNdogo

PesaNdogo

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2013
1,979 744 280
Hili jambo limeniuma sana tena sana, wanawake wengi wanaonewa na waume zao bila kusema popote wakijua ndio kuvumilia kumbe hawajui wanajiua pasipo kujua inaniuma sana.

Nimeongea nawanawake zaidi ya 20 walio wengi hawana raha ya ndoa au tuseme tuu ya maisha wanasema wanavumilia huku miaka inaenda wakiwa ndani ya mateso makali, Kama kulea familia wenyewe bila kusaidiwa na baba hata senti, kufungiwa nje bila huruma yani kufukuzwa, kutukanwa na kudharauliwa, kupigwapigwa hivyo hata kuachiwa ulemavu, kubebeshwa mzigo wa kulea watoto wenyewe au kutelekezewa watoto mwanaume akapotea kabisa nyumbani baada ya miaka kumi hadi ishirini ndio anarudi na watoto wanamfurahia bila mama kufanya lolote, wanaume 98% kutokuwa waaminifu ndani ya ndoa zao, kuambukizwa magonjwa ya zinaa na ukimwi, na kugeuzwa kuwa punda wake bila huruma, kwakweli hili jambo limeniuma sana wanaume walio wengi ni mashetani wanaigiza kuwa binadamu hivyo kupelekea wana wake kufa haraka.

Wanawake embu zindukeni kuna maisha zaidi ya ndoa, msikubali kufa mapema kisa neno ndoa yapo maisha zaidi ya ndoa bana msikubali kunyanyaswa hata kidogo yapo maisha bila mume na yenye amani msikubali utumwa nikujitengenezea kifo chakujitakia.

Hii ni rai kwa wanawake wote walio ndani ya ndoa nawale wanaotarajia kujiunga na ndoa, ndoa sio mateso, ndoa sio msalaba, ndoa sio uvumilivu wala ndoa sio lazima.
ndo maana bado tupo tupo sana tu.
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,212
Likes
48,013
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,212 48,013 280
Hivi kwa nini wanawake tunapenda kulaumiana wenyewe sana? Huyo kimada alienda kumfuata Huyo mwanaume kwa mkewe akamchukua? Huyo bwana wakati anamtongoza hakujua kama ana mke? Watu wana maslahi yao mjini hapa, sasa jipendekeze kama hujavunja ndoa kwa upuuzi wako. Wanaume ndo chanzo, watulie huko na wake zao. At the end of the day mnaopoteza ni nyie wanandoa, kimada anahamia kwa danga lingine
Kwahiyo wewe ukifatwa na mwanaume wa mtu utakubali? Ukikubali ndio unanzisha mateso kwa mwanamke mwenzako lakini ukikataa na kumkemea uyo mwanaume utakua umemlinda mwanamke mwenzako.
Kufatwa sio shida,shida ni kufatwa na kumkubalia.
 
SPSS

SPSS

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
716
Likes
380
Points
80
Age
30
SPSS

SPSS

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
716 380 80
yani wanawake Tanzania nzima sample yao ni 20....come on!!! u gat to be serious utafiti gani wakijinga ivo!,,na umetumia criteria gan kufanya selection ya hao 20?
 

Forum statistics

Threads 1,239,140
Members 476,434
Posts 29,343,858