Ndungu zangu wana jf..'npo kwenye mahusiano ya kimapenz na binti mmoja hv lakn nimekuja kugundua ni bonge la kicheche alaf mimi ninavyompenda yaani basi sijui nijinasue vipi tu..'juzi hapa nikawa nimekaa na rafiki yangu mmoja hv kama unavyojua siku hz,,mtandao wa voda unavyosumbua nikawa nimemuazima cm ake nikaingiza namba za huyo nayesema dem angu kumbe looo n zaid mamba kwenye screen ikajichora my dear.,.'vumbi hlo lilinichosha ila nikapotezea tu nikatoka siku moja kwenda bar huko nikamfuma lakni sikutaka kumuambia nikaziua tu wanajf m naomben mnishauri..
yaweeeeeeeeeeeee mama yangu mgonjwa jamanihuwezi fungua mradi kupitia yeye?
Kama anapenda wazee fungua ngo ya kulea wazee
kama anapeza masharo fungua kituo cha masharo
kama anapenda pedeshee, fungua band ya mziki yeye awe stage show dancer.
Wewe mtokee tu, halafu mtafutie LIMBWATA..................Atatulia mwenyewe.......................LOLNdungu zangu wana jf..'npo kwenye mahusiano ya kimapenz na binti mmoja hv lakn nimekuja kugundua ni bonge la kicheche alaf mimi ninavyompenda yaani basi sijui nijinasue vipi tu..'juzi hapa nikawa nimekaa na rafiki yangu mmoja hv kama unavyojua siku hz,,mtandao wa voda unavyosumbua nikawa nimemuazima cm ake nikaingiza namba za huyo nayesema dem angu kumbe looo n zaid mamba kwenye screen ikajichora my dear.,.'vumbi hlo lilinichosha ila nikapotezea tu nikatoka siku moja kwenda bar huko nikamfuma lakni sikutaka kumuambia nikaziua tu wanajf m naomben mnishauri..
Ndungu zangu wana jf..'npo kwenye mahusiano ya kimapenz na binti mmoja hv lakn nimekuja kugundua ni bonge la kicheche alaf mimi ninavyompenda yaani basi sijui nijinasue vipi tu..'juzi hapa nikawa nimekaa na rafiki yangu mmoja hv kama unavyojua siku hz,,mtandao wa voda unavyosumbua nikawa nimemuazima cm ake nikaingiza namba za huyo nayesema dem angu kumbe looo n zaid mamba kwenye screen ikajichora my dear.,.'vumbi hlo lilinichosha ila nikapotezea tu nikatoka siku moja kwenda bar huko nikamfuma lakni sikutaka kumuambia nikaziua tu wanajf m naomben mnishauri..[/QUOTE
kwanza hongera kwa kuwez kujicontrol ulipoazima cm, hlf mm nakushauri temana nae tu
Lol Huna lolote....ni bonge la kicheche alaf mimi ninavyompenda yaani basi sijui nijinasue vipi tu.
ahahaaaa taratibu ndugutupa kulee