Nime root sim yangu Tecno Y3+ nimefuta inanisumbua kwenye kukata na kupokea

EVATI

Member
Nov 3, 2018
18
8
Nime root sim yangu TECNO Y3+ nikafuta system app nimefta dialer sasa nikadownlod nyingine nikimpigia mtu inaita ila haileti sehem ya kukata yan kiufupi haionyeshi kama ipo inaita msaada tafazal

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ulifuta kwa app gani?

Kuna app kama system app remover zina recycle bin ukifuta app zako...so waweza restore..

Otherwise restore simu yako
Nime root sim yangu TECNO Y3+ nikafuta system app nimefta dialer sasa nikadownlod nyingine nikimpigia mtu inaita ila haileti sehem ya kukata yan kiufupi haionyeshi kama ipo inaita msaada tafazal

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
hata uki restore haitarudi,
next time back up app kabla ya kuifuta
kama ni siriaz sana, tafuta Sony Flash Tool, na FW ya iyo Tecno, tumia Fastboot mode kuiflash

shida moja ya Tecno (hasa izo low end ) apps ziko interdependent kinoma, unafuta hii, kule haifanyi kazi au simu ina boot loop
 
Mi nmeroot sim yangu tecno j5 inatumia Lollipop nataka update kwenda mashallow nifanye utundu gani nikienda system update inaniambia Iko up to date
 
hata uki restore haitarudi,
next time back up app kabla ya kuifuta
kama ni siriaz sana, tafuta Sony Flash Tool, na FW ya iyo Tecno, tumia Fastboot mode kuiflash

shida moja ya Tecno (hasa izo low end ) apps ziko interdependent kinoma, unafuta hii, kule haifanyi kazi au simu ina boot loop
Tecno F3 inakuwa rooted na app ipi? Kingroot haikubali?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Du! tufanye kupeana namba kaka ntakutafta kesho unielekeze npe namba yako
hata uki restore haitarudi,
next time back up app kabla ya kuifuta
kama ni siriaz sana, tafuta Sony Flash Tool, na FW ya iyo Tecno, tumia Fastboot mode kuiflash

shida moja ya Tecno (hasa izo low end ) apps ziko interdependent kinoma, unafuta hii, kule haifanyi kazi au simu ina boot loop

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Du! tufanye kupeana namba kaka ntakutafta kesho unielekeze npe namba yako

Sent using Jamii Forums mobile app
huna haja ya namba yangu mkuu,


flashtool iko apo


FW iko apo, ndani ya dk 5 unaflash iyo kitu

Trick ni kuiboot Tecno kwa fastboot ( Volume Down/Up + Power button )
 
hata uki restore haitarudi,
next time back up app kabla ya kuifuta
kama ni siriaz sana, tafuta Sony Flash Tool, na FW ya iyo Tecno, tumia Fastboot mode kuiflash

shida moja ya Tecno (hasa izo low end ) apps ziko interdependent kinoma, unafuta hii, kule haifanyi kazi au simu ina boot loop
Aiseeh!! Hapa kwa mtu wa kawaida kama mimi hawezi kuelewa chochote. Bila bila

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cha kifanya unroot simu yako.. Then fanya hard reset ila unapoifanya hii ni lazima uwe na recovery email.. Kingine jaribu kudownload dialer zingine playstore kama hazitakubal ufanye hvyo nlivyokuelekeza.. Na njia ya mwisho ni kuflash sm tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom