Nilivyompenda Rais Magufuli


Jakaya aliwaruhusu mseme chochote,mshike hadi kidevu chake,mlivuna nini? naye mkamlipa nini? Mdundo wa ngoma umegeuzwa tuucheze au tunyamaze.Kama wana Israel wengine mnakumbuka nyama Misri,wengine makomamanga,wengine matango,wengine mnauliza mahali pa kuzikwa jangwani.Wachache tumesalia kundi la Joshua na Kalebi lazima tufike Kaanani.Walalamikaji fieni njiani tutafaidi na wanenu na wana wa wana wenu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…