Pole sana,hili jambo nishawahi kulisikia sehemu na tiba yake ikapatikana palepale,ni ivi kuna jamaa alichukua demu kwenda nae gesti hisia zote zimepotea so ikabidi tu waondoke ila gharama alishalipia,kuja sehemu kuhadithia kuna mwamba akatupa story na kumwambia atakuwa demu kawekewa tego na jamaa yake kuwa popote anapochekupa asiingiliwe,jamaa akamwambia kuna kimzizi kimoja kidogo sana unakitafuta hapo ndio unaweza ukaondoa ilo tegu,na yeye akasema mie nyumbani kwangu ndani nimeweka tego yaani siku mke wangu akiingiza mchepuka hautafanya kazi labda atoke nje ya nyumba yangu ndio nikapanua akili yangu kumbe hayo mambo yapo,so hapo ulipo jaribu kupitapita kwenye maduka ya tiba za asili dawa zake watakuwa nazo..........Pole sana