Nice plot for sale at Bunju b.

Nice plot for sale at Bunju b.

ishedaddy

Member
Joined
Mar 29, 2014
Posts
24
Reaction score
0
Plot nzuri yenye miguu 28/25 na iliyo kwenye tambarare nzuri inauzwa. Ninaiuza kutokana na shida niliyonayo kwa sasa. Maji na umeme vipo. Ni km chache tu kutoka barabara kuu ya bagamoyo road.
Bei ni sh 5.5m kama uko tayari tafadhali tuwasiliane kwa namba hizi
0713507487 /0767507487

Ni plot yangu haina utapeli wa aina yoyote ni yangu kwahiyo usiwe na wasiwasi wowote serikali ya mtaa ipo.
 

Attachments

  • 1398233342072.jpg
    1398233342072.jpg
    66.7 KB · Views: 170
  • 1398233385285.jpg
    1398233385285.jpg
    73.6 KB · Views: 155
Plot nzuri yenye miguu 28/25 na iliyo kwenye tambarare nzuri inauzwa. Ninaiuza kutokana na shida niliyonayo kwa sasa. Maji na umeme vipo. Ni km chache tu kutoka barabara kuu ya bagamoyo road.
Bei ni sh 5.5m kama uko tayari tafadhali tuwasiliane kwa namba hizi
0713507487 /0767507487

Ni plot yangu haina utapeli wa aina yoyote ni yangu kwahiyo usiwe na wasiwasi wowote serikali ya mtaa ipo.

weka picha za majirani zako (nyumba)hapo tuone, isije kuwa uswahilini. Halafu kilometre chache ndio kilometre ngapi hizo? taja ni kilometre ngapi ili tujue zinaweza kuwa chache kwako lakn kwetu ni nying.
 
weka picha za majirani zako (nyumba)hapo tuone, isije kuwa uswahilini. Halafu kilometre chache ndio kilometre ngapi hizo? taja ni kilometre ngapi ili tujue zinaweza kuwa chache kwako lakn kwetu ni nying.

Kweli aweke picha za majirani zake tuthaminishe status ya eneo....pili ni bunju ipi,A,B,Shule ama wapi??taja umbali pia.....
 
si kashawambia ni bunju b......ila mkuu ila kiko upande gani kama unatokea dar kwenda bagamoyo mkuu, kulia au kushoto
 
Bunju kwa hiyo bei tena 28/25? Ardhi haina utata wowote? Ukihakikisha hakuna utata hiyo ni bei ya kutupa kwa Bunju ya sasa!
 
Kweli ni bei ya kutupa na hakina utata wowote kabisa.
Ukiwa unatokea dar ni upande wa kushoto.
 
mkuu vipi shemeji amekubali uuze maana hapo kwenye picha ya kiwanja naona kaweka mikono kichwani isije kuwa ishu baadae?
 
weka picha za majirani zako (nyumba)hapo tuone, isije kuwa uswahilini. Halafu kilometre chache ndio kilometre ngapi hizo? taja ni kilometre ngapi ili tujue zinaweza kuwa chache kwako lakn kwetu ni nying.

Chukua Mil 4 watu tukamate fursa hiyoo....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom